Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kujuzwa kwa hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emanuel Makofia, Nov 12, 2010.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WanaJF wakati tunakaribia kuanza weekend tafadhalini naombeni mnijuze nitapata wapi GYM nzuri maeneo ya Kinondoni kwa sababu ni eneo rahisi kwangu kutokana na office sitaki ile ya pale maji machafu aka sayansi.

    Natanguliza shukrani
     
Loading...