Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kujua kuhusu pornograph.

Discussion in 'JF Doctor' started by pilu, Mar 1, 2012.

  1. p

    pilu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 489
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf!
    Naombeni kujua {sina hakika kama limeshawahi kuzungumzwa humu} , Je
    kama unapenda kutazama mara kwa mara pornograph na mmeo /mkeo kabla ya kudo ina madhara yoyote kiafya?
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 28
    over ......
     
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Sana tu, kuna wakati itabidi utizame kwanza ndo uweze kudindisha! Na kuna wakati itafika hata ukitizama haudindishi!
     
  4. DZUDZUKU

    DZUDZUKU JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2014
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 2,588
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Inapunguza nguvu kwa mwanaume yeyote, pia hizi muvi zinzpunguza kujiamini, usiwe unaangalia mara kwa mara, do it few times a year.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2014
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,088
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    Weka picha
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2014
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,224
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Kila mtu angesoma waigizaji wa huu uchafu wanavyosema vibaya, kutendewa zaidi ya wanyama, kushushiwa utu na ubinadamu, sidhani kama wangeendelea kutizama na kusherekea uchafu huo.
    Ikiwa kama unategemea huo uchafu, fahamu wewe si 'rijali' wala mbunifu.
    Haya matakataka ndio yanayohamasisha ngono kinyume na maumbile, ngono za jinsia moja, ngono ya mdomi, ngono na wanyama, ... Yote hayo huleta maangamizi makubwa sasa kwa binadamu.
     
  7. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,502
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zinapoteza nuru ya macho
     
  8. B

    Benokolongokonongose JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2014
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sasa JF tuwe wakweli. Hivi unavyodai picha ataweka nini?KISIMA CHA UTAMU,UBOHO AU?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2014
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,088
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    Weka picha ya hilo swali lako
     
  10. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 25,107
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 113
    ina madhara....
     
  11. B

    BIMBILISAMAJI JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2014
    Joined: Dec 11, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakuathiri kisaikolojia....
     
Loading...
Similar Threads - Naombeni kujua kuhusu Forum Date
Naombeni kujua tezi dume kwa mapana JF Doctor Mar 30, 2016
Naombeni kujua njia ztazo nifikisha kua daktar kutoka clinical assistant JF Doctor Aug 30, 2014
Wataalam naombeni kujua madhara na faida(kama zipo) ya matumizi ya Konyagi JF Doctor Mar 6, 2013

Share This Page