Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kujua hili baada ya kifo cha marehemu mnajimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 20, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Baada ya kifo cha Mnajimu aliyekuwa maarufu Africa Mashariki na Kati,Je? Ule ukurasa wa mambo ya ijuwe"NYOTA YAKO" kwenye gazeti la Nipashe itaendelea kuchapishwa wakati Mnajimu katangulia mbele ya haki? Twendeni pamoja wanaJF!
     
  2. yakub

    yakub Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hw can u think of zat when 2morrow z the judgement day
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mtabiri maarufu wa mambo ya Nyoto afrika mashariki Sheikhe Yahya Hussein Amefariki dunia Leo baada ya kuugua kwa muda mrefu.
    acheni kuamini ktk mambo ya nyota ktk ulimwengu wa leo wa sayansi na teknohama.
    Wataibuka wengine nao watadanganya kama yy.
     
  4. A

    Anold JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mrithi si yupo? maana hata wakati alipokuwa amesafiri kwa ajili ya matibabu nje ya nchi utabiri uliendelea kuwekwa kwenye kurasa kama kawaida:nono:.
     
Loading...