Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kujua chanzo cha siku ya leo kuitwa siku ya wajinga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtumishi Mkuu, Apr 1, 2011.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF, nimekuwa nikijiuliza mara nyingi hivi fools' day inayosherehekewa leo maana yake haswa nini? Ila kikubwa zaidi inasherehekewa na watu gani? Mara nyingi huwa sikukuu yoyote inasherehekewa kitaifa ktk mkoa mojawapo ikaimbatana na mgeni rasmi, ningependa kujua kwa mwaka huu sikukuu hii inasherehekewa wapi kitaifa na mgeni rasmi ni nan?????? Asanteni
     
  2. M

    Mkare JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry, I have no comment kwenye hilo... Labda kwenye avatar yako...lol
     
  3. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Avator yangu imefanyaje jamani? Kama inakwaza niitoe..........
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
  5. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesoma mkuu, asante
     
Loading...