Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kitabu cha rich daddy poor daddy

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Teamo, Sep 11, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimesimuliwa tu kikanivutia sana!naomba softcopy yake kwa yoyote aliyenacho
     
  2. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole sana lakini nenda kwenye maduka makubwa ya vitabu, sina uhakika pale Game na lile duka la Steers kama bado yapo, maana nimejichimbia Makete muda mrefu kwa hiyo sijui habari za huko Dar. Lakini Mimi huwa napata vitabu vyangu kutoka hapa mkuu [ame]http://www.amazon.co.uk/Rich-Dad-Poor-Teach-Middle/dp/0446677450/ref=sr_1_3?ie=UTF8&s=books&qid=1252710425&sr=1-3[/ame]
    Just a click baada ya wiki 2 hivi kipo Makete
     
  3. M

    Mebuttefly Member

    #3
    Jun 5, 2016
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 59
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Piga 0624-079887....Utapata soft copy na hard copy
     
  4. Olsea

    Olsea Senior Member

    #4
    Jun 5, 2016
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dah..kama upo Dar nichek nikusaidie nina soft copy
     
  5. mwarabuwadubeii

    mwarabuwadubeii JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2016
    Joined: Dec 9, 2015
    Messages: 661
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 180
    Me Nina hitaji Kitabu chochote kile Cha Willy Gamba
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2016
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    Hicho hapo, kipakue.

    Ila font yake kama haijakufurahisha ngoja nikutafutie chenye font nzuri kutoka kwenye maktaba yangu
     

    Attached Files:

Loading...