Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni cv ya masanja mkandamizaji jamani;amefika la saba??

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, May 6, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nimeguswa kuulizia hili kabla....ya kumuhukumu kwa kweli anaitaji msaada wa kiroho
    na kimwili kabla ya kumhoji afya yake...nadhan ana matatizo ya akili kabisa kwa waliomwona
    kwenye kipindi cha leo..hutosita kunitafutia elimu yake
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si nilisikia kaokoka huyu?
    nyway mi sijaona alichofanya and am kinda tired of them hata siwaangaliagi tena!!!

    kafanyeje mamii??
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mpuuzi kabisa huyu na wenzake lakini ndio anaeongoza wapumbavuwenzake
    anamkashifu mzee senddeka bila kujua tatizo la matatizo yao
    hana adabu
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hata aliemwongoza sala ya toba inabidi atubu kwa kweli kwa kumuongoza
    fedhuli kama huyu wachungaji muwe makini mkiona wanaokoka mjue
    kuna uchaguzi wa kanisa na awachelewi kuomba post za UWEKA HAZINA
    ANARUDI KULA MAJI NA WERA WERA YAKE WANATIA KINYAA KWA KWELI NAHISI WAMECHOKA NA MAUDHUI AMA SIJUI LAANA YA BABA ZAO MENGI ALIEWATOA CHOOONI
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatumiwa na mafisadi.............
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hebu tuwekeeni video tuone amefanyaje maana inaweza kuwa kesi ya chui na mwana mbuzi hii!?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawa wanatumiwa na mashetani. hawana lolote. hata yule mchungaji aliyejifanya kuwaombea siku ile naye hajaokoka akaokoke upyaaa pamoja na kanisa lake lote....walipotoka tu pale kwa yule pasta, walienda kwa sheh Yahya. watoto vigagula hawana hata maana. ukiona mtu ana uwezo wa kubishana au kushindana na Mengi, uyo ujue si wa mchezo kidunia, pamoja na kwamba kwa watu wa Mungu, hawana lolote.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...