Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni CV ya Kapteni Komba, wa TOT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josh Michael, Sep 18, 2009.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika Kuelekea Uchaguzi Mkuu Mwakani leo naombeni kama kuna mdau anajua CV ya Kampeni Komba yule wa TOT ili tuone jinsi alivyo watu watambue kiwango alichonacho Kielimu na kama kweli anaweza kuwa mwakarishi mzuri ndani ya Bunge, Nasikia kuwa ameweza kupata Degree ya open university ya Commwealth ya Political Science..Wadau tunaomba ukweli huu
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    http://www.parliament.go.tz/bunge/mpcv.php?users=24&const=104&button=Go

    Company Name Position From Date To Date

    CCM Chief Culture 1992 2005
    Tanzania One Theathre (TOT) Executive Director 1992 2005
    JWTZ Chief Culture 1978 1992
    Ministry of Education Teacher Grade III 1977 1978
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah,punguza haraka basi mkuu..Kwa kumbukumbu sahihi ni Captain(Kapteni) Komba na siyo Kampeni Komba
     
    Last edited: Sep 18, 2009
  4. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya kaka hangaika nayo iyoo..

    EDUCATIONS School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level

    Lituhi Primary School Primary Certificate 1963 - 1969

    Songea Boys Secondary School O-Level Education 1971 1974

    Kleruu TTC Certificate 1975 - 1976

    Cadet Training Unit - Monduli (Diploma) 1978 - 1979

    Magdeburg - Germany (Diploma) 1988 - 1990

    Chuo cha Sanaa - Bagamoyo (Diploma) 1986 - 1988
     
    Last edited: Sep 18, 2009
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii mkuu alikuwa mwalimu wa UPE {Ualimu Pasipo Elimu} au nimeshindwa kuelewa hapo.
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kleruu TTC Certificate 1975 - 1976
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok nimekupata mkuu.
    Anafaidi matunda ya uhuru.
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kepteni naye wamo..lol...Kaungaunga viDiploma vya kutosha aisee:D:D
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mhhh kwenye CV yangu hakuna nafasi ya Primary wala secondary school....vicertificate na na course fupi fupi siweki maana naweza kuwa na CV ya page 20!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Josh Michael,

    Li-CV la Major Komba ndilo hilo hapo.

    Ukijumlisha Diploma tatu na Cerificate moja (2+2+2+1) na uzoefu nadhani yupo katika kiwango sahihi?
     
  11. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa je na sasa amepata Degree yake Open university, Naona Mwakani atakuja na mengine na bora zaidi kuzidi haya
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ndo CV za wanasiasa wetu hizo,yaani unakuta vicertificate na na course fupi fupi kibao halafu mwisho anamalizia na STD IV,au VII,au form II...Angalia za wabunge wa ng'ambo ya bahari(Zenji) ama za wale wa Viti maalum ndo utaona vituko...Inasikitisha sana,maana ndo watunga sheria wetu hawa
     
  13. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatari sana katika maendeleo ya Taifa letu..
     
  14. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bila ya dhihaka anaimanisha yeye alikuwa mcheza ngoma wa JWTZ na Mwimba Kwaya wa CCM...! Leo yuko Bungeni anajadili EPA na Meremeta....ndiyo maana tupo wa ovyo ovyo...huko Mbinga hakuna hata Mwalimu wa secondary mwenye Diploma?
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mkuu dah utanilipa kwa kunivunja mbavu zangu kha!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpwa watu wa Mbinga ni ovyo ovyo sana kama Mbunge wao Komba John. Unategemea jimbo litatoka vipi, jamaa huwa amelala bungeni kila siku? Kahawa na mazao yao ya biashara nani atawatetea? Kulingana na sensa ya 2002 mbinga ina wananchi 404,799...kati ya wote hawa John Komba ndiye bora zaidi na mwenye upeo!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu unajua alichaguliwa bila kupingwa hata kampeni hakupiga Kaptain Komba yeye alikuwa anazunguka tu na JK msishangae mwakani akawa waziri wa Utamaduni huyu huyu si tupo maana fadhira JK atarudishaje?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Chukua kadi ya CCM kagombee ubunge. Sifa unazo mkuu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280

    Hilo linakushangaza nini mkuu? Hayo ndo mambo ya CCM. Kina Hadija Kopa, Asha Baraka na yule mzee wa maigizo nshasahau jina lake (nadhani mzee Jongo) wote ni vigogo wa CCM. Wajumbe wa NEC. CCM Tambarare
     
Loading...