Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomben ushauri !!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LOOOK, Jun 8, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani naombeni ushauri wenu jamani wadau, nina mdogo wangu alifanya mtihani wa kidato cha sita kama private candidate mwaka 2010 akapata div 4 akarudia tena mwaka 2011 kapata div iii ya pnt 17 yani gs f,hist s, geog f,kisw d, sasa naomba mnisaidie hataki tena kurudia mtihani kwani anadai hana hamu tena kwajinsi alivo kuwa anasoma na kujitahidi mazoezi darasan hata mimi mwenyew shahidi alikuwa anapata pass nzuri bt national wamefeli sana karibu kituo kizima sasa nimsaidiaje huyu dogo je anaweza kuendelea na au kozi gani itamfaa hata kwa diploma sababu habari ya kafanya tena mtihani wa private hana hataki hata kusikia ,naombeni ushauri wana jf plz
     
  2. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Easy.. Muulize yeye mwenyewe anataka nini... Mtampangia vipi mtu mzima amemaliza Form 8 .. yaani Form4 times 2..

    Kumbuka unaweza peleka punda mtoni ..ila hauwezi lazimisha kunywa maji...

    Mpe kazi hiyo yeye mwenyewe halafu wewe pima mizani ya chuguo moja kati ya pendekezo zake.. sio wewe umchagulie...
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yeye ana interest na nini?
     
Loading...