Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomben msaada wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, May 9, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mschana wa miaka 24 nimeishi na mpenzi wangu nna miaka 3.tuna muda wa miezi mi nne hatuelewani.amekua na mambo mengi,kupiga simu mpaka niulize smtymz mara apitishe siku.mm kwa sasa niko mkoa tofauti nae,mara nyingi nikiwa nae nnakuta sms za wadada za mapenz nikimuuliza anakataa.juzi nimepata habari yuko na mdada mmoja ambaye nnliwa kikuta sms zake.namuuliza anakua mkali.nifanyaje jaman nnaumia sana coz nnampenda kiukweli na sintopenda kumpoteza.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kuna thread inaitwa wanawake tunavumilia ili iweje hebu kaipitie pia
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Achana nae, tafuta mwingine mbona wapo wengi tu hata hapa jf wapo...
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza karibu sana jamvini. pole kwa kuumia moyo lakini unatakiwa uface the reality tu hata kama unampenda sana. Chagua ama kuacha kumfuatilia na kuendelea naye hivyohivyo tu ili usiumie au nawe changanya madawa na mmwagane. But you are still so young, why can't you try someone else?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hakuheshimu maana yake hakupendi!Achana nae ukapende utakapopendwa usije ukapata presha ya kujitakia!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Pole sana
    umeona hana mapenzi ya kweli kwako
    huna haja ya kupoteza muda
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    huyo mtu hakutaki.deep down ukweli unaujua ila kwa kuwa unampenda,ukweli unajaribu kuupotezea.unataka ushahidi gani mwengine na tayari unajua hauko peke yako?kama upo tayari kuishi maisha ya stress,presha na mawazo yasiyoisha kwa ajili yake,endelea kuwa nae
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Pole sweetlol kwa matatizo yako, najua unahitaji ushauri na utapewa, but kukurahisishia fuata ushauri wa Dena Amsi... mana ndo short cut na inagusa tatizo lako moja kwa moja....
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usikilize moyo wako tu!
     
  10. m

    menny terry Senior Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi we asiyekupenda we una mpendea nini? Hivi nyie dada zetu mpoje mbona mnakua wajinga kiasi hiki?mbona wanaume wapo wengi au mpaka akupe UKIMWI? Atakuja atakae kuthamini na kukueshimu na kukupenda for the rest of your life.Huyo mwache.
     
  11. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najua unashindwa kumwacha sababu unahisi hakuna mwingine zaidi ya huyo anayekuumiza...Ukweli ni kwamba,ni bora ukavumilia maumivu ya kumwacha kuliko maumivu ya kumfuma ''live'' au kuachwa kwenye mataa soon.''Pole Sana,ndio ukubwa huo''
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huu ndio mwanzo wa kuanza kutengeneza msururu wa wapenzi,
    mpaka umpate huyo sijui anaetimiza ndoto zako lol,tayari umeshakuwa ndembe ndembe!!!!!!
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Tukutane pm nikupe mwarobaini, pole sana!
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mpendwa kwa kuumizwa unapopenda,unachotakiwa kuelewa ni kuwa huyo kaka hana mapenzi ya dhati kwako so naomba usipoteze mda wako tena kwa huyo kaka bado hujachelewa kuwa na imani kuwa wako uliyepangiwa na mungu kuwa nae bado yupo jitahidi zidisha maombi na muombe mungu akutangulie ktk hilo, nina imani utafanikiwa mpenzi
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nampenda kiukweli na staki kumpoteza!matatizo mengi kwenye mahusiano huanzia hapo,mwenzio anakuonyesha dhahiri kuwa kakuchoka kisha wewe umo tu eti 'unampenda na hutaki kumuacha' hutaki kumuacha vipi wakati wewe ndo ushaachwa? it takes two to tangle.wewe ukipata nafasi ya kukutana mpe live kwamba wewe na yeye basi kila mtu aangalie ustaarab wake,that will set you free. Na nikwambie sweetlol mwanaume akikuchoka basi kadiri unavyomg'ang'ania ndo unavyozidi kujidhalilisha,take it from me.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo mwenzake aunganishe yeye akisubiri???
     
  17. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani unauliza ufanyeje na ushahidi unao kuwa jamaa yako amekuchoka? JIVUE GAMBA MAANA HIZI NI ZAMA ZA KUJIVUA MAGAMBA,, WALA USIMPE SIKU 90 WE VUA GAMBA KULA KONA.

    Waswahili walisema, akufukuzaye hakwambiii tok, au wewe unasubiri mpaka uambiwe ondoka? Soma nyakati, na twanga kote kote :wave:!
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,108
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo mpenzi wako mlioana kwa ndoa au?
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Achana nae huyo, and move on dear..kwani anaweza kukuletea maradhi ya ukimwi cus jamaa anaonekana sio mwaminifu.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hapo ulipo dada wewe umedata na mapenzi. Maana umeshakuta sms, umeshaambiwa na watu, bado unaenda kumuuliza kwa nini? Mimi nilipokuwa kijana kama wewe hamna aliyepata bahati ya kuulizwa. Nilikuwa nikipata evidence kama zako napiga chini boyfriend kwa sms, kwani nilijua tukionana face to face akawii kuanza kunililia.

    Sasa wewe endelea kupoteza muda wako. 24years ndio muda dada unang'aa kila mtu anakupa salamu. Kaa na huyo cheater utashtukia umegota 35 years na yeye kajiolea mwanamke mwingine.

    Wadada wengi wanakosa waume wa kuwaoa (wale wanaopenda sana kuolewa) kwa sababu ya ku date wanaume wa design hiyo. Na hata jamaa akikuoa jua kuna kimada from day one of your marriage.

    Inabidi wakati mwingine ukubali kufanya maamuzi magumu.
     
Loading...