Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomben mnisaidie kuhusu combinations

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tumain ernest, Mar 7, 2011.

  1. t

    tumain ernest Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naombeni mnisaidie swali langu ni kwamba ; hivi combination ya HKL ina jihusisha na maswala gani? iwapo ukifika chuo kikuu? naombeni msaada wenu
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    we darasa la ngapi? sheria , uandishi wa habari, ualimu,na kadha wa kadha
     
Loading...