Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomben iushauri wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lis, Jun 2, 2012.

  1. Lis

    Lis JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mimi ni msichana wa miaka 26. Kila ninapopata boyfriend
    nikijaribu tu kumwambia mimi ni bikra anapunguza mawasiliano
    na ndo inakua,mwisho wamimi na yeye,nashindwa kuelewa ninakosea,
    kusema ukweli au? Naombeni ushauri please.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na namna ya kuandika je?!Huhitaji ushauri?!
     
  3. M

    Mkwanda Senior Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!ningepata mm hiyo bahati yakukutana na mtu wa aina yako ningekua ndio nimefika!
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lizzy nafikir anatumia cm ambayo ina kioo kidogo ma dear. but waweza mshauri afanye nini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Pengine Maumbile yako yanawafanya wao wasikuamini au Tabia na Historia yako kwa ujumla. Mfano leo hii mtu ukaambiwa Wema ni Bikira itakuwa ni ngumu kuamini. Ni mtazamo wangu lakini japokuwa huwa napenda wanawake kama nyie.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lis pole mwaya, but hujakosea kwa kuwaambia ukweli.

    nijuavy mimi hao wanaimbia manake wanajua hadi kupata date itachukua muda sana, na pia hawawz hata kazi ya kubikiri kam aujuavyo wanaume wenyewe hawa wa punyeto, na mibia tu hawana hizo nguvu.

    ushauri wangu kamwe usiutoe ubikira wako kwa kiumbe chochote cha kiume pasi kwenda kwa shehe au kwa kasisi. wakisha kutoa utaumia maisha mdogo wangu. wewe u mwanamke miongoni mwa wachache sana ambao wanafika umri huu wakiwa na bikira zao. Endelea kujitunza na kumwomba Mungu akupatie mume aifungue na wala siyo ki bf au hawara hapana.

    mwisho naomba siku ukimpata, ukaanza process za ndoa uniambie ili nije nikufunde eeeeh! nakuona wa thamani kuliko dhahabu na lulu. Good girl
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    bikra sio sifa, bali ni usumbufu na karaha kwa sasa na hapo baadae, kwa maana kwamba hata mkija hitilifiana kitu kidogo tu, mtu anaanza ooh c unajua we ndo uliniharibia ubinti wangu, or bora ningebaki na bikra, oooh nilikupa zawadi kubwa....ooooh mi ndo msichana nilojitunza kuliko wengne wote....full makelele, hata mi siipendi.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiii my ribs! lis hiyo ndio sifa nzuri kwa mdada yeyote mwaya, usiitoe kwa kidole wala mtwangio halisi. atatokea tu ambaye atakuthamini na kuithamini. so vumilia muda bado. take care.
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hahaha,umenivunja bana.
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    amekopy na kupaste hapa............
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hao wanakimbia bcoz,nia yao ni (ku du) na wewe,sasa unapomwambia wewe ni sealed,kifuatacho ni subiri mpaka tufunge ndoa,wakati yeye lengo lake ni kufanya tu,sio kuoa.
     
  12. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    labda kifaa anachotumia hajakijulia
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kuna usemi kuwa ukweli unauma sasa kwa maneno yako inaonekana bado hujapata mtu aliye sahihi kuwa mpenzi wako. nakuomba utulie na mwenyezi mungu atakupa aliye sahihi
     
  15. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    so true. If you're going to cash in your V-card, do it with your husband. A lot of girls think just because they gave themselves to you then you owe them your life or something....
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tulizana dada, unata kila anayekubeep basi awe mumeo? hiyo haiwezekani, tulia atakuja bikira mwenzako, mbona wanaume mabikira wapo tu.
     
  17. Jo the Great

    Jo the Great Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada angu but wor out soon u will be happy on that.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hicho ni kipimo cha slow thinking behavior, at 26yrs bado bikra? Utazaa lini upate watoto? At 75!

    Na kuna risechi ya uswazi kuwa kama kicha cha chini ni butu hata cha juu butu pia, wee sio mtu unayependa kujifunza, kifupi mzembe.

    Wanammme wanaogopa kuharibu mbegu za koo zao, inakuwa kama wanakaribisha kilaza.

    Si uliona ile sred ya wanawake si wachoyo kwa wanamme wenye akili, wanapenda kuzaa nao lol

    Mwaya, hapo juu nakutania si kweli wewe shujaa karibia utaingia kwenye Dar geneous book
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilihisi mwili kufa ganzi, is that you? at last nimepumua.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    BADILI TABIA unadhani kuna jingine hapo?
    Hao jamaa wanaona kama bado bikra watamtenda na nafsi inawasuta wakido nae then wakala kona....
    So ashukuru kwa wao kukimbia otherwise itakula kwake...!
    Kama anajipenda atulie tu atampata mwenye nia njema na ya kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...