Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeeni ushauri wa kikazi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by F 4 REAL, Sep 1, 2012.

  1. F

    F 4 REAL Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naimani nyote mu bukheri wa afya,bila kupoteza muda mi naomba mnishauri nina diploma ya International relations and diplomacy kutoka pale chuo cha diplomasia kurasini.Then nimemaliza mwaka huu BAED pale chuo kikuu Dar es salaam(UDSM).sasa sielewi hatma yangu kiukweli sipendi kazi ya ualim hasa secondary napenda chuo lakin kwa bahati mbaya naona kazi nying za tutorial assistant wanahitaji GPA ambayo mi imepungua point 1 kufika nimekata tamaa kwakweli.Kama marafiki naombeeni ushauri career yangu iweje na ntafikiaje hayo malengo.Asanteni.
     
  2. T

    Tambuleh Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    pole sana. but better upate experience ya secondary schools ili ufidie hiyo pt 1
     
  4. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nakushauri kafanye kazi ya kufundisha sekondari serikalini kisha omba mkopo benki wa pesa itakayo kutosha kulipa ada ya master, ukipata nenda master na utakuwa na vigezo vya kufundisha tutorial chuo
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Fanya kazi inayotokea,on the way utapata inayoweza kupatia nafasi na hela ya kusoma degree ya juu bila kusumbuliwa na hizo GPA kisha ukaja kuwa katik position ya kucompete na hao unaowaona wana GPA za kutisha leo.

    Wapo amarafiki zangu wengi tuu walipata matokeo mabaya njiani ktk form na wengine form 6,na wengine chuo ila kuna waliokuja fanya vizuri mbele zaidi ya waliopita moja kwa moja.Na leo ndio wanawapangia kazi kama si kuwafundisha.

    Usipoteze muda fany akazi inayokujia, hata huo ualimu kwa muda si mbaya, ila shule zenye watu wa mataifa mbalimbali ili kujiweka karibu na chances za kujiendeleza, kupata exposure hata za muda mfupi.Shule za kibongo hata mishahara hakuna kwa vile mkurugenzi kanunua prado zitaku frustrate.
     
  7. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unabahati tayari, ukisema hupend kufundisha unazid poteza baraka..anza na iyo sec then mengne yatafwata
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
  11. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe tumesoma wote udsm BAED ebu ni pm naomba kukufahamu vzr
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sijawahi kufika chuo hayo unayoengea ata sikuelewi mimi darasa la saba kama mbunge wako wa rorya
     
  13. F

    F 4 REAL Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
  14. M

    Mudamali Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauko peke yako ndugu, mwenyewe huwa naudhika vibaya mno. Aache ujinga wake, anakera sana.
     
Loading...