Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeeni msaada wanajf

Discussion in 'JF Doctor' started by Jakubumba, Dec 16, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina mwaka mmoja ninatumia masterbation{punyeto} kwa maana nilikuwa mbali kidogo na mpenzi wangu na sikutaka kumsaliti, iila nimejifikilia sio jambo jema hata kidogo. Ingawa kitaalamu wanatuambia haina tatizo kupiga punyeto ila kwangu mimi nimejifikilia sana na nimamua kutafuta njia za kuacha. Nina miezi minne tangu hili wazo la kuacha lije mawazoni mwangu lakini imeshindikana kabisa maana kila nikiingia bafuni siku 1,2,3 ya 4 lazima nipige, then nasahua siku tano sita then napiga, je nifanyeje ili niache kabisa na nisiwe na mawazo ya punyeto? bado niko mbali na laazizi wangu na sitaki kutafuta msichana mwingine maana nitakuwa nasaliti,please help.
     
  2. M

    Marandura Senior Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe unafanya mazoezi na usipende kukuaa peke yako. Au tafuta kademu kakuzugia
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    inaonekana unapenda/waza sana ngono au unakuwa sana free ndiyo mana unapata mda wa kufikiria hayo uyatendayo.
    Ji keep bize.
     
Loading...