Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombaa fahamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Fedha ndo kila kitu kwenye mapenzi
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    We unaonaje?
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ngoja ninyamaze maana nahisi nitakukwaza.
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :painkiller::laugh:
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    not necessarily... wapo wanaoogelea kwenye fedha na bado mapenzi kwao hayapo
     
  6. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yeah many galz are after money, ila in fact sio wote
     
  7. J

    John Gelas Senior Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko right
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na nyie 100%....sawa......lakini kuna zaidi ya hapo mjue.....

     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pesa sio kila kitu kwenye mapenzi ila inaongeza ladha kwenye mapenzi..ni kama chachandu kwenye mihogo,ikikosekana mihogo italika lakini ladha itapungua..
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa siku hizi pesa ni kila kitu.

    Hata mimi wanawake wenye pesa huwa nawapenda sana kuliko masikini.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pesa inawekwa kwenye nafasi ya mapenzi kama ndo mhimili ndo inasababisha kwa sasa kusiwepo na mapenzi .. maana ukiyumba kidogo penzi linaondoka
     
  12. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwenye kisu kirefu ndo anakula nyama, nakubali.... na kisu ndo mafweza.... ila unaweza ukawa nayo ukaishia kupigwa changa la macho vile vile... hasa kama wewe ni kijana na channel hazikamati vizuri... mara ngapi tunaona mtu na mafweza yake na ana mke mzuriiiiiiii.......mwisho wa siku wife wake anatembea na house boy? unadhani kwa nn?
     
  13. V

    Victor Jeremiah Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa sio kila kitu ktk mapenzi,be careful,
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, hiyo methali sijui usemi ni mwembamba sana kwa maana ya kwa nini mwenza anatoka nje ya mahusiano.
     
Loading...