Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba yatokee haya Tanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Jul 24, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...mgao wa umeme uwe saa moja mara moja kwa wiki. Kusiwe na madawa hospitali hata haya yasiyotosha sasa yawe machache zaidi, waalimu na manesi wapigike zaidi na wakulima wapigike zaidi. Labda hapo ndipo wenye imani bado na magamba watatia akili
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    halafu police waishiwe viatu hadi wavae kandambili,wabunge wawe wanakusanywa kweenda bungeni kwa maroli yale yanaobeba wafungwa,matokeo ya mitihani wote wapate zero,Tanzania isiwe na ndege hata hiyo ya rais iuzwe kwa tsh laki 5,wale wanaobomolewa nyumba kwa shughuli mbali mbali wasipewe hata sh 10,wazee w asipewe pensheni hata sh 10,bandari ya dar es salaam wawape barrick waiendeshe,bidhaa ikivuka mkoa ilipiwe kodi kama ilivyo zanzibar na tanganyika.hapo ndo watu watatia akili.mia
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ........ikulu iwe guest watu wazini mpaka kwenye bustani, bunge liamie mtaa wa kongo, spika awe mpiga debe
    naunga hoja mkono
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hafalu baada ya hayo yote Mi ningependa Wakoloni warudi ila wasiwe Waingereza wawe Wamarekani. Mi naona tungetia AKILI.
     
  5. L

    Luiz JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote mmeongea upumbavu
     
  6. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mafisadi waongezeke, kila sehemu ukienda utoe rushwa ndio uhudumie...wezi wawe wengi, wafungwa watoroke, waliosingiziwa kesi walipize kisasi hapo kidogo wananchi watazinduka...
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, hatuwezi kushindana na wewe bwana, unabajeti ya kutibiwa nje ya nchi, unaishi magogoni, umepewa kazi nzuri, lazima usapoti magamba yenuu...
     
  8. T-1000

    T-1000 Senior Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ridhiwan awe rais wa Tanzania.............
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tuache yote tuanze upya. Vyama vipya, viongozi wapya na uhuru mpya na nchi mpya kisha tubadili jina la nchi na muungano ufe na eac ife. Hapo tutaona maisha katika mwanga bora. Maoni yangu. Naomba kuwakilisha.
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ushindwe na ulegee!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo wananchi wenye hasira tutaingia barabarani breki ya kwanza pale Magogoni kutangaza utawala mpya wa peoples powerrrrrr, Halafu mafisadi wote tunawafungulia kesi pale kisutu!!!!!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mimi naomba uchunguzi unafanywa sasa hivi kuhus Jairo waseme 'hakufanya kosa' na arudhishwe kazini hata kama atapewa idara/wizara nyingine. It will be good for the country!
     
  13. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha ya Sudan hasa Darful na Somalia mnayapenda,iko siku kama sio nyinyi vizazi vyenu vitayakumba na kujutia kauli zenu.Dawa sikikosekana Hospitalini atakae kufa ni mtoto wako,baba yako,mama yako,mkeo pengine na wewe.

    Binadamu haridhiki,hata huko peponi watakao bahatika kufika watahoji juu ya yale watakayopewa peponi..kwa maana ya kutoridhika.

    Nashauri tuombe mabadiliko katika Nchi yetu yasiyo na mabaya ya kutumaliza hata sisi tunaohitaji mabadiliko na Vizazi vyetu.Yote mnayoomba hayatabadili kitu kama yakitokea zaidi ya kutuangamiza.Hasira ya Watanzania kutaka mabadiliko kamwe haiwezi kutokana na njaa kali au umeme pekee bali nia ya dhati ya ''need for change'' of either people/leaders or the rulling party in general.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu umesema ambacho hua nataka kusema kila siku ila nasita,...
    kiukweli ni kauli ambayo mtu anaweza kudhani wewe sio mtanzania,ila binafsi naomba
    tupate gharika kali kweli kweli,ndipo watanzania tutakua na upendo!

    Hatuna upendo ule tulio ambiwa tupendane,leo hii mtanzania nyumba ile anaweza kua analala njaa
    lakini jirani yake anampikia mbwa chakula maalum,jirani anaumwa lakini hasaidiwi na jirani yake,...

    mtoto wa jirani anaweza hata kuingia kwenye moto lakini jirani mwingine akakimbia kwenda kuchungulia
    dirishani kama ataungua ili aanze kupiga kelele,...

    wengine wanalia maisha magumu,wengine wanawaita "wavivu nyie",....
    natamani,natamani kweli kweli,
    1.petrol,diesel,mafuta ya taa viwe 10,000/= @ lita
    2.chakula kipande bei mara mia zaidi,
    3.magonjwa yatokee

    na mengine mengi,naimani kabisa kabisa kabisa,haya yakitokea yatatuunganisha watanzania
    na tutapendana,tunahitaji kitu kimoja cha kutuunganisha wote,nacho ni DHIKI KUU,....

    lakini,mapenzi ya Mungu na yatimizwe
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    wamarekani wako social hvo,waje wajeruman,ndo wata2shkisha adabu..
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli we umetoboa kila kitu..
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mia.................
     
  18. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana wa Dalbit
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I' m sorry , leo sikupanga kucomment chochote humu ndani " HIVI NINYI LEO MUMEWAZA NINI ???? TUJULISHENI " !!!!!!!!!!! P/se
     
  20. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameni!
     
Loading...