Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba wimbo wa 'wewe ndio doctor wangu'

Discussion in 'Entertainment' started by Castle, Nov 28, 2008.

  1. Castle

    Castle Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    habari za wakati huu wakuu,
    shida yangu ni wimbo wa 'wewe ndio doctor wangu' naupenda lakini sina nataka niweke kwenye pc yangu ili niwe nasikiliza wakati nafanya kazi zangu.
    thanks
     
  2. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Neda hapo kwenye JF Bongo flava utaupata
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huo wimbo(mwimbo?) nimeusikiliza mhhh ngumu sana kuusikiliza ukiwa na mkweo.....
     
  4. alex Cobrah

    alex Cobrah Member

    #4
    Oct 6, 2014
    Joined: Jan 31, 2014
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani uliimbwa na nani?
     
Loading...