Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba watu wenye ujuzi wa katiba nzuri watujuze nini kiwepo katia katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by manenge, Aug 6, 2012.

  1. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bila kujali itikadi za vyama ningeomba watu wenye uchungu na uzalendo na nchi hii watutengenezee muhtasari ambao utatumika kama dira kwa watu kutoa maoni yatakayotupa katiba nzuri. Najua watu wasioitakia mema nchi au kwa sababu tu za kupenda vyama vyao wanaweza kushawishi kundi kubwa la watu kutoa maoni ambayo hayatalisaidia taifa kuwa na katiba nzuri. Tujue kwamba hii ni fursa pekee na adimu ambayo itatuwezesha kuwa na katiba itakayotuwezesha kusonga mbele. Vyama vya siasa huzaliwa na kufa lakini nchi kama taifa litaendelea kuwapo. Naomba muhtasari huo uzingatie mambo muhimu tu na uwe rahisi kueleweka kwa watu wa kawaida na uweze kusambazwa kwa watu wengi. Naomba kuwasilisha
     
Loading...