Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba watalamu Airtel ni kwa nini miji yetu ya Kondoa, Babati na Loliondo mtandao hafifu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ka2pain, Apr 19, 2011.

  1. K

    Ka2pain Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi nipo Kondoa natumia moderm ya zain (USB stick) hatupati mtandao wa internet kama miji mingine. ninapokwenda Dodoma au Arusha napata 3G rangi ya bluu.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Forgeted zone!!!
    no diamond
    no gold
    no livestocks
    no roads
    no lakes
    no sea
    no rivers
    no schools
    no crops
    no kikombe
    no border
    No animals
    no food
    no tanzanite
    labda mgundue uranium
    JUST jokin..
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuwa na 3G inatakiwa kuwe na vifaa vinavyosuport 3g kwenye Tower, providers mara nyingi hawaweki maeneo ambayo yana watumiaji wachache bcoz inakuwa hasara kwao.
     
Loading...