Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba uzoefu katika hili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zethumb, Mar 8, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    habari wana jf? naomba kusaidiwa katika hili; kazi imetangazwa kwa kiswahili je narusiwa kuomba kwa kiingereza!
     
  2. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unaweza,sababu english ndo lugha ya biashara,hakimu mkazi ni resident magistrate.
     
  3. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    resident magistrate mahakama ya mwanzo? kazi ipo!
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cjakusoma,unataka maana ya mahakama ya mwanzo? Kwa kimombo?
     
  5. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hapana Don nilikua puzzled na taarifa za RM kwenda PM!
     
Loading...