Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba utaalam wa kulima alizeti

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mangolo, Oct 30, 2011.

  1. M

    Mangolo Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana wa J F miye ni mkulima wa alizeti wa muda mrefu,lakini kipato chake kwa eka hakilipi kabisa sijui nakosea wapi
    naombeni ushauri
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Je uliwahi kuwauliza watalaamu wa udongo wa sehemu unakolimia? Mvua vipi zinatosha? Mbegu unayotumia ulipata wapi?
     
Loading...