Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MotoYaMbongo, Feb 17, 2010.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wana jf naomba yeyote anipe ushauri, sijisikii hamu ya kufanya mapenzi, je nifanyeje?
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama hujisikii si uache. Una mke/mume au ni girlfriend/boyfriend?
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si usifanye?sasa unataka ushauri wa nn?kula tende na pweza
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    unataka ujisikie? sasa kwa nini usijisikie?
    kama ww ni he, kuwa makini na huo utaratibu wa kutojisikia!
    watu watakusikilizisha, ohooo!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huyu anatafuta mtu wa kumsikilizisha, si asikii bana?
    kama vile amebonyeza kidude cha HELP me feel it!
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jinsia yako ni nini?
     
  7. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tratibu dear, mtu anahitaji msaada huyo,tusimkatishe tamaa namna hiyo jamani. Back to you mwenye shida. Kamwone daktari. Kukosa ham ya mambo fulani kunatokana na mambo mengi sana including physical and psychological factors. Onana na daktari umweleze shida yako, I hope atakusikiliza na kukupa msaada ili nawe uweze kujisikia ham ya game na kuenjoy kama wengine. Ni vema umejigundua na I hope it is not too late. Good luck then!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sometimes mtu ukiwa serious na watu wanakua serious vile vile.....we unaleta mada kama hii imekaa hewanihewani unategemea nn? Ndo maana umeapta majibu kama haya hapa chini!
    Asee jamaa mwenyewe kakimbiaaa may be alikua anatest zali teh teh teh
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana ukirudi tutakupa ushauri nasaha na vitendo
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wewe ni wa jinsia gani?
    Kisha nitajua nini cha kufanya!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JF home of great stinkers
     
  12. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima kunanii? Kaa tu tena utajiepusha na magonjwa zaid!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni muda mzuri kwako kuimarisha hobbies mabali mbali; huenda umetumika sana kwenye nanihii mpaka huna hamu nayo tena!

    Tafuta activity nyingine
     
  14. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio mnikatishe tamaa ndg zangu. Niko serious. Nina mke wangu kabisa. Nashkuru huyo mmoja amenipa angalau nimuone doctor. Nahitaji ushauri zaidi kama upo.
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    I'll be honest with you,
    kama huna matatizo yanayokuletea stress(mambo fulani hayaendi vizuri kazini au kifedha) ,matatizo ya kiafya basi ushamchoka huyo mkeo.....jaribu nje uone kama hiyo hamu haijawa addiction
     
  16. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Najua kwamba mtu mwenye Kisikari anapiteza sexual feelings. go check.
    Inaweza kua ni psychological problem pia. Kwani huna mawazo?
     
  17. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hay gonga thanks pale mkuu!
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Cheki afya yako pengine unaweza kuwa na stress, depression au matatizo mengine ya kiafya kama huna ugonvi na huyo mkeo.

    Kwani wakati unamuoa ulikuwa na hamu ya kufanya mapenzi? na hiyohamu imekuisha lini? je chanzo kilikuwa nini? chunguza unaweza kukuta chanzo ni kidogo sana pengine hata style na usafi navyo huchangia kama mabakuli na vijiko havioshwi ukitaka kula unasikia uvundo wa chakula cha jana hamu inaweza kuisha ati? ni mtizamo tu.
     
  19. c

    chinga79 New Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh kwanza pole sana kwa hiyo shida uliyonayo ila sidhani kama ni lazima kihivyo ila kama unahisi unakosa kitu faulani muhimu katika maisha yako waone wataalum wa afya ila tatizo hujasema wewe ni jinsia gani mimi
    Chinga1
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ndo maana tunakupa ushauri wa kubadilisha style yako ya maisha anzisha kitu kipya ambacho umekuwa ukitamani kukifanaya; unajua haya mambo mara nyingi yanaanza na wewe mwenyewe jinsi unavyojiweka na akili yako inavyofikiri; unaweza kukuta wala huhitaji kumwona daktari!
     
Loading...