Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MotoYaMbongo, Oct 25, 2012.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu ni mwl wa leseni, anakatwa pensheni, ila hana diploma wala cheti cha ualimu, lakini amejiendeleza na kupata advanced diploma ya accountancy, sasa ameomba abadilishiwe kazi na muajiri (mkurugenzi mtendaji wa wilaya) anazungushwa sana, akaambiwa eti hadi awe na Dip ya ualimu au Post graduate ya Elimu ndo anaweza kufanyiwa recategorization. Sasa afanyeje? Na hana ajira ya kudum hadi sasa? Je, ni kweli ili abadilishiwe kazi lazima awe mwl wakati Halmashauri ina upungufu wa wahasibu na yeye amesomea uhasibu? Ikoje jamani, mwenye ufahamu na mambo haya msaada wa ushauri tafadhali.
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na pia alishaandika barua TAMISEMI wakamjibu kuwa mwenye uwezo wa kumfanyia recategorization ni halmashauri yake. Lakini bado anaambiwa hadi awe mwl by proffession ndo abadilishiwe. Yuko njiapanda.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini asitumie hiyo Advanced Dip ya Accountancy ambayo ni mali kuliko hiyo kazi ya chaki? Hana haja ya kuhangaikia kitu ambacho hajasomea wakati akikalia taaluma aliyosomea.
     
Loading...