Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wmasabuda, Sep 5, 2012.

  1. w

    wmasabuda New Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani vipi vyuo vya uuguzi selection tayari kwa certificate? mbona mwaka huu siuelewi? mdogo wangu amemaliza form 4 ameombakilimo amekosa, ameomba uuguzi ndo hata hatujui kama selection tayari, kama kuna mtu anataarifa zozote plse tupeane taarifa,
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuwa na subira zitatoka mda si mrefu..
     
Loading...