Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jameslugendo, Sep 5, 2012.

  1. j

    jameslugendo Member

    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi ni mtoto wa mkulima, na nimepata post ya computer science ifm, nackia magepu ya ajira ni magumu na mkopo pia, nifanyeje?
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh! Wale wa IFM wakusaidie.