Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chen, Apr 22, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna mdada mmoja nimetokea kumpenda tena sana ila ana mimba ya miezi 5 co yangu nimemkuta nayo.kwao ni moro nami niko dar maisha yake ni magumu sana kwani anamtegemea mama yake kwa kila kitu na ina tokea muda mwingine anakosa mlo wa cku,tatizo anataka nimpatie hela atoe hiyo mimba ila uwezo wa kumpatia hela sina,sasa anataka atumie njia ya kienyeji kuitoa na kwa sasa nikimpigia cm hapokei.nifanye nn wana jf
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama kweli wampenda nakushauri msitoe hiyo mimba.
    ukipenda boga penda na ua lake.
    Msiue kiumbe kisicho na hatia kwa tamaa zenu.
    OTIS
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo mu uwaji mana wanadhani mimba sio kiumbe, kuna watu wanaogopa kumua sisimizi wao wanaua binadamu.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wajua kuna watu huwa wanakuja na mawazo ya ajabu sana.
    Kuna raia wana roho za kikatili sana
    OTIS
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa sijui wamepewa roho gani hao, yani wao kutoa mimba wanadhani ni kitu cha kawaida tu, hawajui kama yule kiumbe ataenda wadai roho yao kule mbele ya safari...wamesahau kama safari sio kifo watafika tu, kule tunapo enda.

    Ndo mana wengine ukiwauliza ulikwa wapi, na sasa uko wapi, na unaelekea wapi...wanasema tuilikuwa kigoma na sasa tuko dodoma na tunaelekea dar...Kumbe swali lao bado sana kulijibu.
     
  6. p

    pazzy Senior Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unanafasi yakumfanya afurahie maisha...hata kama huna fedha jalibu kumpa ujasiri kuwa anaweza akalea mimba ktk mazingira hayo kwani mungu huwatendea miujiza wanao tubu au wanaojutia makosa yao!
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kabla hujamhukumu kwamba ana roho mbaya kwa wazo lake la kutoa hiyo mimba hebu vaa viatu vyake, msimuliaji anasema huyo binti ana maisha magumu sana, hujui hiyo mimba kama itaendelea kuwa tulivu au kutakuwa na complications na itahitajika fedha.

    Naomba kufahamishwa kipi bora kutoa mimba au kuzaa na kumtupa mtoto, au kuzaa kumlea mtoto katika mazingira hatarishi na mwishowe mtoto awe mtoto wa mitaani.

    KWA MTIZAMO WANGU KWA SASA NI HATARI ZAIDI KUITOA HIYO MIMBA KWA SABABU IMESHAKUWA KUBWA, ANAHITAJI USHAURI WA KARIBU NA USHIRIKIANO ILI ASIJE WAZA VINGINEVYO(KUZAA NA KUTUPA N.K)
     
  8. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kama anashindwa kuwa jasiri ktk hilo je mbele yakitokea tena atakuwa wa kunyofoa mimba mpaka lini.manake binadamu tunasahau haraka ataitoa na atajisahau tena yeye avumilie kama ameweza kufika miezi mitano minne anashindwa nini.
     
  9. E

    Ebde Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ukipenda boga......
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jikakamue umpe hela one off ya mtaji,hata kama ni biashara ndogo ndogo....kama kuuza genge:A S-heart-2: kama umempenda muoe mtoto atakuwa wako....mbona sie wanawake tunaletewa watoto daily na tunalea....:A S-cry:
     
  12. S

    Starn JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutoa mimba ya miezi 5 sio utu unaua kiumbe bali pia ni hatari kwa maisha ya aliyebeba hiyo mimba. kama kweli unampenda utamjali na utatunza hicho kiumbe kitakachokuja duniani, huwezi jua labda unashushiwa baraka kutoka mbinguni.
     
  13. sister

    sister JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    mimba miezi mitano mtoto ameshaanza kucheza tumboni, kama ameweza kuvumilia miezi hiyo mitano huyo dada anashindwa nini kuvumilia miezi minne iliyobaki.
    kuna watu wanatafuta watoto wewe umejaliwa kupata bila kuhangaika unataka kutoa, unamtaka kumuua bila hata hatia.
    mwambie wewe umempendea hiyo mimba yake na akitoa basi ndo mwisho wenu na mwambie kutoa mimba ni DHAMBI.
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    viatu vyake mbona vinavalika tu, kama maisha ni magumu basi wakijijini wangekuwa hawazai mana wale wanamaisha magumu zaidi ndo mana wanakimbilia mjini. ina maana wanaozaa ni wenye uwezo tu wa kulea, ukiwa unajua kuua ni vibaya basi ugumu wa maisha siyo kigezo cha kutoa mimba. ningemwelewa endapo angesema mimba imetungwa nje ya kizazi na doctor kasema no way out lazima itolewe hapo sawa otherwise simwelewi mtu anayetoa mimba kwa sababu nyinginezo na mtu kama huyo uwa namfananisha na jambazi anayevamia nyumba na lengo lake ni roho ya mtu tu(kuua).
     
Loading...