Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Brother P, Sep 30, 2011.

  1. B

    Brother P Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi ni mkazi wa morogoro.nina viwanja viwili ,vyote vina ukubwa wa ekari moja kila kimoja.kimoja kipo karibu na mjini na kingine mbali kutoka mjini.sina pesa ya kujenga nyumba kwenye viwanja hivi na sitaki kuviuza.je ni shughuli gani nifanye kwenye viwanja hivi ili ziongeze pato langu kiuchumi?
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kijana nina miaka 37,ninamke na watoto2,nilikuwa nasoma pale technical brain,mpaka diploma mawasiliano,lkn sikumaliza hiyo course,sbb mambo ya kiuchumi,nataka kuendea nimalize nipate diploma je nitaweza au najilisha upepo?
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa brother P utawezaje kuongeza pato lako wakati hauko tayari kuuza sehemu ya hvyo viwanja vyako? Ushauri ni huu: uza sehemu ya hivyo viwanja then tafuta biashara nzuri itakayokusaidia kupanua mtaji wako huo lakn mbali na hapo labda hautaki kusonga mbele na uzuri una resource hyo itumie vzr
     
Loading...