Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kbd, Jul 27, 2011.

  1. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanajukwaa nawasalimu wote kwa heshima na taadhima. Mimi Ninaishi kwenye nyumba ya kupanga mahali fulani na baba na mama mwenye nyumba wanaishi hapo hapo. Sasa huyu baba mwenye nyumba anatabia ya kumpiga mke wake sana esp anapolewa. Hiyo tabia imekuwa ikiniudhi sana sana na nilishawahi kuongea nae kuhusu hiyo tabia akaahidi kujirekebisha. Alijirekebisha kwa muda lakini naona sasa imeanza upya.................. Yaani ni mkorofi sana, anambonda mkewe na matusi na maneno ya kashfa mengi mno mpaka aibu. Huyu mdada kipindi fulani aliondaka kwao, na huyu mume akaomba samahani kwa wazee na kuwaahidi kuwa kitendo hicho hakitajirudia lakini naona mambo ni yale yale................................................................................................................................................................................................................... Sasa nilikuwa nauliza mimi kama raia mwema, naweza kwenda polisi kumshtaki huyu baba au nikaenda japo kwa tamwa kupata uongozi wa kisheria...........................mimi niko kinyume na talaka lakini ningetamani kumfundisha huyu mwanaume kitu ili asirudie kitendo kama hiki tena. Naomba kuwasilisha.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    KBD... Inatakiwa uongee na huyo mama... kama huyo baba imeshindikana...

    Yeye atacho amua ndio itakua msingi sababu waweza enda mbele na huyo mama akakukana.
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante sana dia.........huyo dada kwa kweli anateseka sana. Ila nilifikiria labda wakati wa pulukushani mi ndio niwaite polisi.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mkuu...kaa mbali na maisha ya watu.
    kama huyo mama anapigwa na hachukui hatua zozote basi ujue kuna jambo.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Sangara ukute huyo mama hajui kua kuna sehemu ya kulilia??

    Sio amshauri then ndio aachane nae??
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Wakati unatafakari njia ya kumsaidia huyo mama pia ufikirie namna ya kupata nyumba nyingine kwani huyo baba akikustukia unakula "notice."

    2. Uwe mwangalifu huyo jamaa anaweza kukuzulia jambo ukashangaa.

    3. Muelimishe huyo mama achukue hatua huyo bwana awekwe kikao ama na wazazi wa pande zote 2 kabla ya kulifikisha swala hilo kwenye vyombo vya sheria. Polisi unaweza kwenda mkamwekea mtego ila kwa polisi wetu sidhani kama utapata ushirikiano wa kutosha....
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante kwa ushauri. Ila huoni kama binadamu mwenzetu anaumia na sisi tunaangalia. Akija akifa!!!
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Nashukuru kwa ushauri dia.

    Hapo kwa bluu, kama hio ndio itakuwa gharama ya kumsaidia huyo mama.............niko tayari.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Unajua huyu dada aliolewa kijijini akaletwa kwa mume........sasa inawezekana hajui aanzie wapi na aishie wapi.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Sijui kwa kweli, ila it is beta umshauri.... sio kwamba kutaka talaka but atleast kumuonesha mwanaume kua she understands her rights....
     
  11. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza, jaribu kuongea na muathrika namaanisha mkewake...haingii akilini kwenda polisi wakati mlengwa hujamshirikisha...na kwa sbb umesema inatokea anapolewa nadhani mngejaribu/wajaribu jinsi ya kumfanya aache pombe.....Lakini mkitaka kulichukulia the way unavyotaka liende kaka unageuziwa kesi sasa hv na nyumba utaiona chungu...
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante dia, nitazingatia.
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Asante kwa ushauri.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Tafuta nyumba nyingine uhame..
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Bahati yake wewe siyo mimi maana ingekuwa mimi ningemshughulikia mwenyewe kwa mikono yangu. He is a complete jackass.

    Ila unaweza kumdunda mumewe halafu mke akakuchenjia kwa nini umempiga mumewe. Haya mambo bana....sometimes they have no rhyme or reason to them.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Hicho kituo cha polisi kipo mbali kiasi gani na unapoishi? Manake hizi nyumba zetu za Uswazi bana.....mpaka polisi wafike...kwanza sijui watafikaje. Nyumba ina address?
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    I think ushauri wa da Asha hapo juu nimeupenda zaidi..Kujaribu kuongea na huyo dada kwanza kabla hujachukua uamuzi wowote!
     
  18. Karina

    Karina Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni kitu cha ajabu sana unaweza kumsaidia huyo mama kila kitu den siku ya kesi akakugeuka na kusema wewe ndo ulimshawishi kufanya hivyo ila bado mume wake anampenda sana utatatamani ardhi ipasuke uingie maana huyo baba kibano kitakugeukia. unaweza kumpa tu ushauri afanye mwenyewe au kumuonyesha njia nina mfano hai ndo maana nimesema hivyo.
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Nakushukuru sana kwa ushauri.

    Ila huoni haja ya kumsaidia chochote huyu mdada?
     
  20. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hahahahhahahahhahahaha......................hilo nalo tatizo lingine. Ukweli kituo cha polisi kiko mbali kidogo.
     
Loading...