Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Mabulangati, Apr 18, 2011.

  1. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siku mbili zilizopita niliamka nikajisikia maumivu wakati wa kukaa nilipojichunguza nikagundua kuwa nina uvimbe mdogo kwenye anus upande numevimba kama jipu ila nilipobinya halikupasuka maumivu nikazidisha. Nilidhani rectum imetoka nnje lakini nikagundua kuwa palipovimba pameshikana kabisa na ngozi ya nje. Wanajamii mlio na utaalamu wa utabibu naomba mnipe ushauri yakinifu.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu-ngoja wataalamu watakupa ushauri mbadala
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Pole sana kaka..nafikiri ukimwona doctor itakuwa vizuri zaidi.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu sijajua kama ni jipu hasa au la. kuna ugojwa fulani huwa unawapata baadhi ya watu wanaokaa sana kwenye viti hasa wasomi na kwa maelezo yako naona kama ndo wenyewe. Dawa yake huwa ni operation wanakikata hicho kudude. KUBWA na MUHIMU ni kwenda kuwaona madaktari hospitali!
     
  5. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda hospital kwa Sababu viuvimbe Kama hivyo pembeni maw anus vipo vya aina nyingi, vingine vyapona kwa dawa, vingine kwa operation; utapata ushauri kikishaonwa na daktari
     
  6. N

    Nakei Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    What causes hemorrhoids?

    Too much pressure on the veins in the pelvic and rectal area causes hemorrhoids.
    Normally, tissue inside the anus fills with blood to help control bowel movements. If you strain to move stool, the increased pressure causes the veins in this tissue to swell and stretch. This can cause hemorrhoids.
    Diarrhea or constipation also may lead to straining and can increase pressure on veins in the anal canal.
     
Loading...