Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mani H, Apr 11, 2011.

  1. Mani H

    Mani H Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAM kwa wakubwa na hi kw vijana wenzangu,me ni mwanafunzi wa mwaka wa mwisho BA(economics, public administration na political science), ninamalengo ya kuungunisha kusoma master, ila tatizo langu kubwa ni bado sijajua kitu gani nitasoma master ambacho kinamarket katika soko la ajira na pia kitachonijengea caree mzuri katika maisha yangu. natumaini ndugu zangu wa jf mtanisaidia kwa ushauri kipi kizuri kitachonifaa kutokana na back ground yangu ya first degree. ahsanten
     
  2. F

    Fenento JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Chagua Economics ni nzuri ingawa kuna suala la kusoma kitu ambacho unakipenda na si kuangalia maslahi tuu.
     
Loading...