Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Mar 29, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajamaa ambae muko nae sambamba kwakila hali unamtimizia nae anakutimizia hana mtu mwingine zaidi yako
    hiyo imekaa kama mke na mume japo ndoa bado ,lakini katika tendo la ndoa mmekubaliana msiwe peku,
    baada ya muda wa miaka miine sambamba munaamua kwenda kupima kama mpo swafi ili mfanye timisho,la ndoa
    majibu yanatoka mweza wangu ameukwa ,naananambia nisamehe ficha siri tuoane hiuyohiuyo, je hapo pamekaaje sialikua ananiendea kinyume.nikubali au lilale mabupande?
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Mkubalie,kwani unajua ameupataje?
     
  3. B

    Beibe Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah, hyo ngum kumeza yahtaj uwe na mapenz amby ht shetan atakuogopa, afu nahc stor yako ni dizain ya shigongo hakuna k2 kama hko abadan 4 yrs jst lyk dat, i dought dat
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama kweli unampenda hutamkataa, kwani kuna njia zifundishwazo ni namna gani watu wenye matatizo hayo waweze kuishi bila kuambukizana. Sema na nafsi yako.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    kiswahili chako....mmmmh

    ila kua na HIV haina maana alikusality, hujui aliutoa wapi...

    ila swala la kumkubali muonane mmmmh sina cha kukushauri
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushauri gani unaomba hapo, hakuna mtu anataka balaa la kuwa muuwaji hapa, ukitaka kujiua jiue mwenyewe :cool2:
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hana mwingine zaidi yako....!
    Swali haya maradhi kayapataje?
    Inawezekana kabla hajakupata wewe au kwa njia nyingine.... ingawa kwa sasa hivi sio rahisi zaidi ya kujamiiana.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama hiyo miaka minne (Under assumption kwamba story yako ni ya ukweli) haijakufundisha chochote we lala tu huko mabupande(?)
     
  9. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna mtu anaweza kukupa ushauri hapa ukawa ndio kitu cha msingi kwako.It is a bit complicated to honest with you.Cha msingi kama unampenda na wewe anakupenda angalia faida na hasara zake ikiwa pamoja na kupata ushauri nasaha na kuona wataalumu wa kujua maisha ya ndoa yatakuwaje katika situation kama hivi.

    Na inabidi kumtanguliza mungu sana katika maamuzi yako
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Lala mabupande!!!!
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kabla hujachukua maamuzi yoyote hebu kwanza muulize aliupataje..................kisha upime
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hapa tena hamna maongezi...wee sepa tuu.
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiomba ushauri ujaribu kuwa close na wanaokupa ushauri, sasa wewe tangu umeomba ushauri hapa, watu wamechangia lakini wewe umeingia mitini kimyaaaaaaa! au ndio umekwenda uko mabupande!!!! Lol!
     
  14. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Inategemea kiasi gani unampenda huyo jamaa na kiazi gani unaweza kumsamehe.
    miaka 4 siyo mchezo na kukubali kuvaa socks nawe pia siyo mchezo kwani inaonyesha alikuwa anakujali sana ingawa yeye alikuwa hainjoy pamoja na socks hivyo pengine ndiyo maana alikuwa anachepuka.
     
  15. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wala usijidanganye, achana naye, mkioana mtakuwa mnaogopana. Isipokuwa mshukuru kwa kuku-keep kwa hiyo miaka minne na kumwomba akamtafute mwenzake mwenye hivyo virusi ndipo wataendana.
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    Its almost impossible kuwa ktk relationship for 4 years afu mnatumia kinga! HAKUNAGA HIYO KITU BEST!Kwa ambao wako serious na wanaojali hupima kabla ya kuanza ngono, hata kama sio mara tatu kama inavyoshauriwa ila hiyo ya miaka 4 kwa kinga hapo siamini!
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kuna kesi kama hiyo naifahamu,the only difference ni kwamba baada ya kuishi pamoja miaka mitano (wakienda peku peku) katika kutaka kuoana baba mchungaji alidai vyeti vya angaza ndo majibu yakatoka mke mtarajiwa negative mme mtarajiwa positive. Hizi zinaitwa discordant couples.Walioana hivyo hivyo baada ya mke kuridhia.
     
Loading...