Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Aug 14, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi nafanya kazi taasisi moja ya serikali. Ktk ofisi yetu niko mm na dada mmoja sijaoa na yeye hajaolewa na tumetokea kupendana sana, binti kwa kwel anatabia nzur kwa ujumla yake mpaka kunawatu wananishauli nimuoe na mm kwel nampenda sana naona naweza kuishi nae vzur.
    Naombeni ushauri wenu jaman hivi kuna madhara gani mkioana mkiwa mnafanya kazi ofisi moja?.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna madhara. Kwanza mimi ningependa kupata nafasi ya hivyo. Mnakwenda wote kazini, mchana mnakwenda pamoja lunch etc.
     
Loading...