Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Aug 14, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi nafanya kazi taasisi moja ya serikali. Ktk ofisi yetu niko mm na dada mmoja sijaoa na yeye hajaolewa na tumetokea kupendana sana, binti kwa kwel anatabia nzur kwa ujumla yake mpaka kunawatu wananishauli nimuoe na mm kwel nampenda sana naona naweza kuishi nae vzur.
    Naombeni ushauri wenu jaman hivi kuna madhara gani mkioana mkiwa mnafanya kazi ofisi moja?.
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni jambo la kawaida na we si mtu wa kwanza kua na mahusiano ya namna hyo.
    Ofisin kwetu Kuna mshua wangu anafanya kazi ofisi moja na mkewe.yeye mwenyewe anasema hajisikii bomba sana.ila hana sababu za msingi ambazo zinamfanya asijisikie vzr.
    Hvyo km umempenda binti na unaona anafaa kua mke muoe kwan mapenz ya dhat hayachagui.kimsing na la muhimu ni kuzingatia kazi mpnz badae.
     
  3. K

    Kerola New Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Listen to your heart first!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sidhani ka kuna sababu ya msingi itakayowafanya msioane eti kisa mnafanya kazi sehemu moja. Kinachotakiwa ni upendo wa dhati, uaminifu na msimamo wenu!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usiinyime nafsi yako furaha...

    Tena raha kweli maana mtakua mnaenda wote kazini!
     
  6. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    rekebisha kwanza ndio uoe,then mchunguze vizuri mana wadada wakiwa wanataka kumteka mwanaume wanajibadilisha kwa muda na kuficha makucha yao na ukishaoa ndio anaanza kuonyesha uhalisia wake.

    Kuna mambo ya msingi ya kuchunguza kabla hujamuoa msichana yoyote.
    Usikurupuke be careful
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    vp ushaweka vyombo kwanza sio unaoa oa tu kizamani
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioni kama kuna ubaya kwa hilo. Kama nafsi yako imeridhia na umemchunguza tabia na kuona anakidhi vigezo vyako, U can go ahead man.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unampenda usichelewe hayo yakuchunguza kama anabalaa utalijua ukiwanae,anaweza kujifanya mwema hata miaka 5 bora kama umeshaamua muewe chamsingi nikumuomba mungu awape masikilizano ndoa yenye baraka na amani..
     
  10. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mazingira ya kazi siyo sababu kuwa mapenzi yata vurugika au yatakuwa vp! Chamsingi ni kujua thamani ya penzi lenu na kuheshiminiana.
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna madhara yeyote, hata mie ofisini kwetu wapo
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,151
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hakuna ubaya wowote mkuu...tafakari...chukua hatua.
     
  13. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana kwa ushauri wenu Ara awazidishie kheri. Nawatakia ramadhan njena
     
Loading...