Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu WanJF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RedDevil, Aug 8, 2009.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    WanaJF, nimeona niwashirikishe kuhusu hili linalonisumbua muda kidogo kwani muda unaelekea ukingoni sasa. Mimi mwanaJF mwenzenu nimefanya application nyingi kwa ajili ya admission vyuo mbalimbali vya nje lakini application nyingi zinishis njiani ikiwa na maanisha huwa nashindwa kuzimalizia kutokana na gharama ama kushindwa kukamilisha malipo ya application fees. Nimejitahidi kufuatilia namna ya kulipa lakini kwa njia ya ama credit card au bank draft lakini shida ni kuwa nashindwa kutokana na kuongezeka kwa gharama. Kama kuna mtu au mwanaJF yeyote anaweza kunipa njia au kunishauri namna yeyote rahisi ya kufanya hayo malipo nitashukuru. Ahsanteni, naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Aug 8, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    If you think education is expensive, try ignorance!
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Umenichanganya kidogo nikashindwa kuelewa swali ni lipi. Je, tatizo ni kiwango kikubwa cha ada au namna (njia) ya ulipaji? Au ni vyote viwili? Kama ni kiwango kikubwa cha ada ya masomo, kwa nini usisome hapa hapa Tz? Iwapo bado lengo lako ni kusoma nje, basi apply nchi za Asia Mashariki, inaelekea ada zao si kubwa sana kulinganisha na Europe/USA kwani kuna wanafunzi wengi tu wa kiTanzania na Kiafrika kwa ujumla wanaosoma huko, na binafsi nilipokuwa Malaysia nilikuwa nakutana nao wengi tu.
     
  4. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu. Ila inaonesha tatizo lako kubwa ni pesa. Hilo ni tatizo sugu na common kwa wengi wetu,ndio maana wengi tumesoma hapa nyumbani,waliotoka wengi utakuta wamepata scholarship,otherwise ada ya vyuo vya nje+accommodation+kujikim+medical expense? Ni ngumu sana aisee. Endelea kuzichanga ila kama vipi apply chuo cha hapa home uanze maana time is running kama ulivyosema. Wanaoenda nje wengi utakuta wengi wao either wana hali nzuri kipesa au wamepata scholarship. Waliolazimisha ndio hao wanaohangaika sana mpaka huruma, na akina dada tena ndio kabisa tunaweza tukaanzisha mada mpya hapa. Good luck lakini!
     
Loading...