Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kbz, Jul 18, 2012.

  1. k

    kbz Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na majukumu yanayowakabili,

    Mm ni msichana mwenye umri wa miaka 26,kwa mara ya kwanza najiunga na jf nikiomba ushauri wenu

    Nina mpenzi wangu nampenda sana na hatuna mda mrefu, tuna miezi nane hatujawahi kufanya mapenzi ila tuna chati na kutembeleana, Ila kinachonitatiza yapata wiki sasa nikipiga cm hapokei wala sms hajibu,na hajanieleza chochote kama kapata mwingine au la sielewi nifanyeje kwa hili naomba ushauri wenu
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa karibu JF naomba niwapishe wenye Jukwa hili wadadavue kwa kina suala lako. Naamini utapewa ushauri mzuri toka kwa waheshiwa.
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pili naomba nikudokezee kitu inawezekana pia amepata wa kumtimizia baadhi ya mahitaji ya kimwili ambayo alikua hayapati kwako.
     
  4. k

    kbz Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante!
     
  5. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Sijui nikuhukumu au nikupe ushauri?Anyway kwa umri wako bila shaka kama huja practice love basi umesikia sana habari hizi!Wiki moja haitoshi kukupa hofu mpaka kuomba ushauri hapa!Go physically to ur partner if you cant reach him through the phone!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya facebook yaache huko huko
     
  7. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gsddbfhdghugfhfhf
     
  8. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    haya mapenzi ya facebook kazi kweli kweli, week moja hapokei cm wala hajibu sms hebu jichunguze kwanza wewe umemfanyeje then mfuate hata alipo mweeleze unavyojisikiia kwa kukuchunia nadhani utapata jibu sasa kutoka kwake.
     
Loading...