Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kbz, Jul 18, 2012.

  1. k

    kbz Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na majukumu yanayowakabili,

    Mm ni msichana mwenye umri wa miaka 26,kwa mara ya kwanza najiunga na jf nikiomba ushauri wenu

    Nina mpenzi wangu nampenda sana na hatuna mda mrefu, tuna miezi nane hatujawahi kufanya mapenzi ila tuna chati na kutembeleana, Ila kinachonitatiza yapata wiki sasa nikipiga cm hapokei wala sms hajibu,na hajanieleza chochote kama kapata mwingine au la sielewi nifanyeje kwa hili naomba ushauri wenu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanza karibu sana majukwaani kwa mara ya kwanza.
    Mtembelee kwenye makazi yake...huenda amepatwa na la kupatwa!...usije ukamhukumu bure, kumbe mwenzio yuko hoooi kitandani, akiwa anaumwa ugonjwa wa kukumisi wewe!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    actually use his friends to find out what goes on kwani huwezi jua chochote kwani yeye simu yake haipatikani
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kama unasoma soma kwanza....masomo na mapenzi havichangamani,kuhusu kutopokea simu uwezi jua nini imetokea,kwani unakaa naye karibu? kwanini usimtembelee ujue tatizo lake nini...
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtembelee ukifika utajua yaliyomsibu face to face..
     
  6. H

    HAPPY MAKUKU Senior Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chukua muda kwanza nawewe kaa kimya kama kweli naye anakupenda atakutafuta na kama anazuga hatakutafuta, take care.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Umenena vyema!
     
  8. k

    kbz Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sim inapatikana ila haipokei
     
  9. k

    kbz Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa ushauri,
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kuna mtu kaiba simu yake, au kisha ona humfai.
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Nenda kamtembelee Kwa kuwa mnatembeleana, kisha muulize kulikoni.
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana csta ni vigumu kutoa hukumu ya kwa nini apokei cmu kwani hatujui tatizo lilompata fanya ufanyavyo ili ufahamu kwa nini imekuwa hivyo kwa sasa.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    khaaa! Miezi nane hujampa tunda.. Atakua kakamata voda fasta huyo
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    plz reply with quote in order to determined unamjibu nani?
     
  15. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Is it true?
     
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mfuatilie hata kwake kama unapafahamu, au tumia rafikii zake ili ujue kulikoni kabla ya kumtuhumu kwa kutopokea simu..ukimpata halafu haeleweki PIGA CHINI tena wala usiongee sana!
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    We bint we muda wote hujabanjuliwa kweli kuna vitu unavikosa sasa naomba kwanza
    nikupongeze halafu.Acha kutoa hukumu bila vifungu kama dogo labda anaumwa au yuko
    kwenye bad mood inaweza kutokea hiyo kitu.ila kama atakuzingua ucjali ma single tuko wengi humu jamii f.
    nipm nitatue tatizo mi mwenyewe nishaumizwa mara mbili sitaki kuumizwa tena
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fanya kama ulivoshauriwa na wajumbe walotangulia, mtembelee ujue anatatizo gani.
     
  19. A

    Angeloos Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nakupongeza kwa kuwa na msimamo. Ila nataka nikwambie huyo atakuwa kashaingia mitini achana naye. Inawezekana kashindwa kukuomba TUNDA basi njia pekee akaona asipokee simu kama adhabu. Kwangu mimi namuona huyo kijana ana mambo ya kizamani. Wapenzi wanaojitambua huwa wanakutana wanaelezana tatizo wanatafuta njia ya kulitatua sio stahili hiyo ya kutopokea simu. Mimi nakushauri kama kwake unakujua basi nenda ili ujue tatizo ni nini kama haukufahamu na haujui sehemu ya kumpata mpotezee, endelea na maisha yako kama vile hujawahi kukutana na mtu kama yeye.
     
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    PakaJimmy huo ugonjwa wa kummiss mtu dalili zake ni zipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...