Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri wenu wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ypointer4, Nov 9, 2010.

  1. y

    ypointer4 New Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ndugu yangu sasa anamiaka 20 na anadai kwamba hajawahi kufanya zinaa je?kuna madhara yoyote anayo weza kupata
    / jinsia ni MVULANA
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yield:naomba mpe namba yangu ya simu nije kumuonyesha madhara atakayo yapata>>>>>>>>>>>>>>>uraaaaaaa nicheke mie
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    nanihii zitaganda.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wewe una miaka mingapi? uliwahi kufanya zinaa? madhara gani yalikukuta?.....hivi saa zingine mnaona JF ni sehemu ya kudiscuss upupu eeh
     
  5. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpeleke kwa BG mama
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakuna madhara ambayo anaweza kupata...! Hisipokuwa madhara atayapata atapoanza zinaa!

    Mshauri aendelee kuwa ivyo ivyo mpaka atakapo jaaliwa kuwa na mke wake mwenyewe. Insha'Allah Mwenyezi Mungu atamlinda na zinaa.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hilo neno mbonaaaa,sioni kama ni zuri kabisa,najua kwa ubaya wa neno lenyewe basi kuna madhara makubwa sana!!!!!!???
     
  8. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hawez kupata madhara yoyote, zaid atakuwa amejijengea heshima
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    :yo::A S 41:
     

    Attached Files:

  10. Ulimate4

    Ulimate4 Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Atayasababisha hayo mayai yawe viza,kama ni wa kiume bas atakua anaupungufu fulafulani. Kama wakike huyo ananifaaaaaaa,nileteeni nimmmbust
     
Loading...