Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wenu ndugu zanguni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by unlucky, Aug 16, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mimi nina mume wangu niko nae leo miaka sita na nimezaa nae watoto watatu lakini tatizo ni kwamba mume ananitesa sana ananipiga hata nikiwa na mimba ya miezi 8,na pili ni malaya sana anaenda nje kila siku anabadilisha wanawake analala nje siku zingine ndani hakai hata kukaa na mimi kuongea hana mda yeye anakuja humu ndani kama gesti analala masaa 4 tu nakuondoka ananiambia mie mfanyakazi tu wa kulea watoto wakiwa wakubwa atawachukua na mie kuniacha,naomba mnipe ushauri nifanyeje niendelee kuvumilia mateso au...??
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kweli wewe ndio unlucky,..yaani mumeo umezaa nae watoto watatu wakati hakupendi na mateso juu,....anyway piga moyo konde siku yataisha_ingawa ni ngumu kumeza
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kupoteza maisha kwa hyo ndoa ndugu.je umeshajaribu kufanya jitihada zozote za kujaribu kumfanya arudi ktk hali yake ya awali mlipoanza mahusiano?ni hatua gani ulifanya?
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vunja ndoa?
    , au ni handsome sana, au ana hela sana?
    , au hujawahi kusikia kuwa kuna ndoa ziliwahi kuvunjika?
    , au unaogopa malezi ya watu?
    , au hujui kuwa mungu yuko na wewe?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unachovumilia hapo ni nini?.. Asipokuua kwa mangumi atakuua kwa UKIMWI. Zinduka, mume gani huyo watoto watatu afu hana busara? Pole sana.
     
  6. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana usiendelee kuvumilia mateso ya namna hiyo labda kuwe na sababu ya msingi inayomfanya akuadhibu mara kwa mara sawa. Lakini kama anakunyanyasa bila sababu ni bora ukae naye chini na jaribuni kuzungumza namna ya kumaliza tatizo hili. Ikishindikana waweza chukua hatua ya kwenda mbele zaidi kuomba ushauri mfano kwa wazazi, ndugu, jamaa na marafiki.
     
  7. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    naomba ni PM nikupe strategy pamoja na ushauri.
     
  8. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    naomba ni PM nikupe strategy za kumrudisha kwenye lain pamoja na ushauri.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    endelea kuishi na huyo mumeo mpaka akuvunje kiuno ndo utaijua njia ya kwenu. msiwe waoga wa maisha simama tetea uhai wako kwa ajili ya wanao. move on kahangaike na maisha na ukimtanguliza MUNGU utafanyikiwa.
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nakushauri akikupiga bila sababu mpeleke polisi, huu anaofanya ni unyanyasaji mkubwa!
    Au waambie kaka zako waje kumshushia kichapo cha nguvu then una achana nae na mali zote mlizochuma mtagawana kwa mujibu wa mahakama!
    Usikubalh kuteseka kiasi hicho the anakuita mfanyakaz wa kule watoto!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sasa si ameshakuambia wewe sio mkewe
    ni mfanyakazi wa kulea watoto mpaka wawe wakubwa,atawachukua?
    sasa huelewi nini hapo?ushauri upi unataka????/
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa!
     
  13. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hv kweli kama ndiivo hvo muda wote wangojea nini jehanamu au Musa afufuke kutoka kwa wafu ndo uondoke kwenda nchi ya ahadi? Wewe timuuuuuuua sasa !!
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii hadithi imefanan na ya dadangu kipenzi (RIP).
    Aliolewa na mwanaume asiyejua thamani ya mke, akamtesa kwa vipigo, akaleta wanawake hadi ndani, dada alivumilia yote. But guess what, mwisho wa siku alimuua.

    Fundisho, mateso hayavumiliki, jaribu kujipenda ndio umpende mwenzio, ndo maana hata maandiko yanasema mpende jirani kama unavyojipenda. sasa wewe naona hujipendi. Take action mapema kabla haujuuawa na kuwaacha wanao wakiteseka
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    id yako inakuwakilisha...kwanza pole sana na chukua tahadhari mapema..anakuja kwa sababu kuna mfanyakazi nyumbani, siku akija akakukosa(mfanyakazi) ndo atajua umuhimu wa kuwa na mfanyakazi kama wewe kama anavyokuita. hana huruma huyo mwanaume na hafai kwenye jamii.
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    duh!!polee...huyo mwanaume wako inaonekana una mpenda kupitilizaa,yani wee kakuzalishaa watatu,kichapoo ana kupaa,nyumbanii halalii,tenaa kichechee mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.ungekuwaa dadaa angu ninge kushushia kichapo nikurudishe home na wajombaa zangu nileee.ukionaa vipi mkorongeee sumuuuu afe
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna majirani zangu walikuwa na dada yao wa pekee. Dada kaolewa na wakajenga nyumba si mbali na kwao. Mumewe (anatokea kabila linalosifiwa kwa kutoa kichapo) alikuwa anampiga now and then. Kaka zake(mashemejize) kuna siku walimtolea uvivu walimtandika kijana mpaka naolewa sikuwahi kusikia tena jamaa kampiga mkewe. Maana ilikuwa akianza kumpiga majirani mtasema kuna msiba. Huyu mumeo anahitaji kichapo tu huna kaka wewe???
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna majirani zangu walikuwa na dada yao wa pekee.&nbsp; Dada kaolewa na wakajenga nyumba si mbali na kwao.&nbsp; Mumewe (anatokea kabila linalosifiwa kwa kutoa kichapo) alikuwa anampiga now and then.&nbsp; Kaka zake(mashemejize) kuna siku walimtolea uvivu walimtandika kijana mpaka naolewa sikuwahi kusikia tena jamaa kampiga mkewe.&nbsp; Maana ilikuwa akianza kumpiga majirani mtasema kuna msiba.&nbsp; Huyu mumeo anahitaji kichapo tu huna kaka wewe???&nbsp; <BR>
     
  19. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.Siku nyingine akikupiga mpeleke polisi,hakika hatarudia tena.
    2.Kuhusu watoto mwache awachukue kwani wew utaendelea kuwa mama yao tu.
    3.Jiamini kwamba wewe una thamani kubwa hapa duniani kama yeye hakupendi basi Mungu anakupenda na kukuthamini sana.
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........kama ni kweli, unasubiri nini kuondoka? Kapime ngoma kwanza, kama upo fresh kimbia haraka.
     
Loading...