Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri wenu leo yamenikuta sina ujanja wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jane_000, Mar 4, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jamii forum leo nimepata picha bwana wangu anakula denda na mwanamke ambaye mimi simjui nilipo muliza mwanamke wangu hii picha mmepiga wapi akasema maeneo ya mwenge na sio kweli nilivyo mbana akanipeleka sehemu nyengine ndio akasema alipo piga hiyo picha nikiwauliza wa hudumu wakasema hakuna kitu kama hicho na boyfriend wangu kasema uongo mara kwanza naomba ushauri wenu pls sitaki matani leo jane yamenikuta huyu jamaa nilikuwa na mpenda kweli naomba ushauri wenu
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kizuri shea na wenzio dada,usilie
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mrusha na yeye hurushwa roho yake pia..
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jane-000!, Jane-000!, Jane-000!, Nnao ushauri mzuri ka ajili yako, lakini kabla ya kukushauri, hebu kwanza tuambie wewe ni jinsi gani. Ni mara kadhaa unaandika jinsia moja halafu unajisahau unaandika jinsia nyengine. Kuna watu wamekushutumu kuwa wewe ni dume. Tuambie ukweli
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wame msahau kwenye shindano la shemale.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Si aseme tu, washabiki wamo humu ingawa wamejificha.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimesoma mara mbili mbili na kuhisi kwamba ama ni uandishi tu wa hadithi au kuna tatizo jingine!!

    Ngoja tumsubiri ajibu....ili tumshauri kwamba aache kutishwa na picha..kuna watu wanaletewa mzigo hali na kuomwa wawasindikize na bongo flava au pambio!!

    Babu DC!!
     
  8. K

    Kikombe kinafurika Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dada ndo wanaume walivyo.
     
  9. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa mbaali jane na posts zako unashabihiana na member mmoja ambaye hatokei jukwaani aendaye kwa jina la 'NOT ENOUGH',
    Threads zako hazipati suluhisho hata ufanyaje, lazima unakuja kivingine tu. Otherwise, pole sana jane!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha topic moja ya NOT ENOUGH kule kwa wakubwa.
    Naona alipewa BAN karudi na ID ingine.
     
  11. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi mwanamke
     
  12. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I have no idea what ur saying
     
  13. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Atakuwa bwabwa tu huyo.
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana jane_000 kwa taarifa.
    Pili pole sana. Kwa kukupa moyo tu ni kuwa usijali, za mwizi arubaini; iko siku atajikamatisha mwenyewe.
     
  17. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Msamehe
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mmwage tu.............
     
  19. Mkatanyasi

    Mkatanyasi Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    MAMMAMIA, umemkamata vizuri huyu JANE.00, sijajua hizo zeros zina maana kaktika kudanganya kwake ama zina reflect nini katika hili.Anasema, "NILIPOMUULIZA MWANAUME WANGU" na kishs kusema "MWANAMKE WANGU" sidhani kama ni typing errors.Yuko kiutani zaidi na si kwa ajili ya msaada.Ni vyema kuwa serious sometimes.
     
  20. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    Kusema kweli nimejaribu kurudia sijaelewa post yako. Umesema umenasa picha bwanako akila denda na mwanamke usiye mjua. Halafu ukasema ulipomuuliza mwanamke wako. Sasa sijaelewa
     
Loading...