Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ushauri wana jf.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by frnk, Jun 21, 2012.

  1. f

    frnk Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habar wana Jf, mi niko dar,Nahitaj kukopa mil.5 niweze iirudisha kwa riba ya miaka miwil au mitatu,je ni taasis gan au bank gan naweza wa consult,dhamana ni hat ya nyumba yangu
     
Loading...