Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chen, Apr 22, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimetokea kumpenda binti mmoja ivi yoko moro na mimi niko dar ila huyu binti ana ujauzito wa miezi 5 aliopewa na mchumpa wake wazaman kiukweli maisha yake ni magumu sana kwani ana mtegemea mama yake kwa kila kitu inatokea muda mwingine wanakosa hadi mlo wacku.tatizo nikwamba ananifosi nimpe hela aitoe hiyo mimba lkn sina uwezo wakumpatia, ss anataka atumie njia ya kienyej kuitoa ila ninacho hofia anaweza poteza maisha, nifanye nini wana jf
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    msala huo mzee, keep clear of highly inflammable material
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama unamkata asiitoe na yeye kang'ang'ana muache aitoe, akishakufa ndo atajifunza!
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Miezi 5 usithubuti ataenda na maji!
     
  5. h

    handboy Senior Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da mkuu mshauri asitumie dawa za kienyeji sometime huwa zinazingua anaweza akapoteza maisha mimi nlishafanya hivyo but alizidiwa hata kutembea akawa hawezi nilmpeleka hospital lakin ilinicost fedha nyingi in short ni bora aitunze mkuu! Msikinyime haki yake hicho kiumbe ni taifa la kesho!
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    huo ni unyama,miezi 5 ni mtoto tayari na tena anacheza tumboni.usikubali,kwani yakitokea matatizo utakuja kujuta.wengine tulilelewa kishida shida,ila kwa hapa nilipo sasa,namshukuru mungu.mwache azae na alee mtoto wake
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yan huna hata sh 30000 ya kumsave huyo demu ashushe hyo engine?
     
  8. K

    KENTUS Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kutoa mimba ni unyama tena uuaji wa kutisha mtu yeyote mwenye roho hiyo kaa naye mbali sikunyingie atakugeukia akuue hata wewe. na wewe km unampenda kweli kwa nini usimleee huyo mtoto?????????? unaona hatari gani kumlea??????????? mwambie azae mtamlea wote na NIKUHAKIKISHIE KITU KIMOJA KWAMBA UKIRUHUSU KUITOA HIYO MIMBA UMESHIRIKI MAUAJI BALI UKIMSHAWISHI AKAZAA UMESHIRIKI BARAKA NA MUNGU ATAKUBARIKI SAAAAANA, kwan anasema nilikuwa yatima ukanilea........................ USIJARIBU KUSHIRIKI MAUAJI HAYO HATA KWA KUTOA WAZO TU.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhan kwa vile ana mchumb usiwavunjie uchumba wao . ila kama jamaa hamtak na unaelewa kwa undan kwann hamtaki basi msihukumu kiumbe. maadam unampenda penda na mwanae
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usithubutu kushiriki mauaji mkuu, hiyo damu haitakuacha
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mwambie kuwa hauafikiani na uamuzi wake huo na asikuhusishe kwa njia yeyote ya kuitoa hiyo mimba. Ikibidi amwambie mama yake.

    Je alijaribu kumjulisha huyo mwenye mzigo kuhusu hiyo hali, anaweza kubali kulea mimba maybe, lakini 5 months duuh anambeep mungu huyu dada.
     
  12. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mshauri asitoe mimba, na kama unauwezo, msaidie ili aweze kulea hiyo mimba.
     
Loading...