Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SANING'O LOSHILU, May 20, 2012.

  1. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wako:
    Kuna jamaa yangu alikuwa na mpenzi wake but ilitiokea akaanzisha mapenzi na msichana mwingine wakawa na miadi ya kuwa wote kimaisha afu baadae kidogo akaanza kuzingua na yule mpenzi wake wa mwanzo tayari ana mpenzi sasa afanyaje!
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni jamaa yako? Sema kuwa issue hii ni yako mwenyewe.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huyo 'jamaa' yako anataka kufanyaje?
    Hajui mtaka yote kwa pupa hukosa yote?
    Alivyomtosa huyo msichana alitegemea nini? Apange mipango ya ndoa na mwingine halafu msichana wa mwanzo akae asubiri kuwa spare tyre?

    Mwambie 'jamaa' yako asonge mbele atafute mwingine....
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole zake... Ila the way umeelezea ni kana kwamba huyo rafiki yako tatizo kubwa ni kwamba hana mpenzi sasa. Zingatia kua yule mpenzi wake wa kwanza kamuacha mwenyewe sababa ya mwingine (ambae inawezekana alimpenda zaidi); Bahati mbaya huyo hajampenda na kampotezea... Sioni kama kuna ulazima wa kurudi kwa wazamani sababu tu huyu wasasa kampotezea... Asiwe na haraka, a relax na asubiri vitu viende kwa nafasi, With time atapata mwingine wa kuwa nae... Ila itakua sio ustaarabu kutaka kuharibu mahusiano ya wa kale na hali alimuacha mwenyewe.... Kikubwa mwambie rafikiyo mapenzi hayalazimishwi, aende taratibu.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku zote songa mbele,achana nao wote then anza upya na mwingine natumaini utakua umejifunza kutoka na makosa.....umenipa bwana Pendapenda
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si aendelee kufanya huo mchezo wa pata potea tu. Tanzania hii bidhaa hizo ziko tele tena zinakidhi kila mchongo mtu aupendao.
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Aliyataka mwenyewe hiyo ni fundsho asirudie kuwafanya watoto wa wa2 mafung ya nyanya.
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hapa wala hapahitaji ushauri
     
Loading...