Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wako!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dijovisonjn, May 19, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina mpenzi ambaye nimekuwa naye kwa miezi saba (7) sasa.
    Ila kitu cha ajabu kinachonisumbua hadi nimefikia hatua ya kuomba ushauri ni kwamba kila ninapokuwa mbali na mpenzi wangu huwa simmiss wala kuwa na hisia zozote za kimapenzi juu yake na naweza hata kukaa mwezi mzima bila kumtafuta na wakati mwingine huwa nahisi she is not my type, lakin ninapokuwa naye karibu huwa nahisi kumpenda sana, namuona mrembo sana na huwa najihisi mwenye bahati sana kuwa naye.
    Je ni nini kinasababisha nakuwa kwenye hali hii? Na nifanyeje ili niondokane na hii hali?
    (kumbuka hakuna msichana yeyote ninayempenda au kuwa na hisia kwake zaidi ya huyu mpenzi wangu)
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mawasiliano hurudisha hisia za mapenzi jitahidi kuwa unamtumia sms na kumpigia mara kwa mara
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gonga mzigo then ndo utajua unampenda kweli au una buy time tu na mtoto wawatu
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dalili za kumchoka, hebu funga nae ndoa ASAP, miaka 7 mnasubiri nini?
     
  5. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilishajaribu saoa kumpigia simu,kupatanae chakula cha usiku/mchana mara kwa mara lakini wapi!
     
  6. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona hiyo tayari!
     
  7. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio miaka 7 ni miezi 7.
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    full time fikilia mazuri yale alowahi kukufanyia hapo nyuma, anza kufikilia frm the first day ulipoanza kumuaproach n.k utashangaa unakata ticket kumfuata
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    hujampenda huyo......ulimtamani na unapomuona unamtamani tu....................

    Ila wanasema 'you don't know what u've got untill its gone'........wakikuzidi kete ndo utajua kama ulimpenda au la.....
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chukua ushauri wa the secretary kama ulivo
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we ndio umempa ukweli mwache achezee shilling ktk tundu la choo
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :spy::spy:nitumie no zake za simu,,,,mimi nitamsaidia dada wa watu kumpenda kwa dhati na nakuhakikishia baada ya miezi mitatu atakupa kadi uhudhurie kwenye harusi yetu,,,,,tutakualika pia kwenye birth day zetu na ya mwenetu mtarajiwa tutakaye muita jamii,:hat:
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    ongeza mawasiliano bro,mimi mwenyewe situation km iyo ishanikuta mpaka nikaamua kuachana na mpenz wng niliekua nae ktk relation for 5 yrs ila baada ya kama miez 8 ivi kupita mwenyewe nikapiga goti,saivi niko kwenye process za kumweka ndani kabisa,so iyo situation ni normal na inaweza mkumba mtu yeyote.
     
  15. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    soma sredi vizuri girl. .Its miezi 7 not miaka 7. .BTW MKUU, utakua una burial communication syndrome. .
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah kweli siku hizi mapenzi yanakwenda kwa speed ya sound... miezi saba tu ushafunua kombe na manaharamu keshapita?
     
  17. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashukuru, nitajitahidi kufanya hvyo.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Miaka 7 au miezi 7?
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Out of sight out of mind! Wewe hupendi unatamani tu.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuzini uzini wewe ushauri wa uzinifu wako uje kwa jamii? Si kitu, ntakupa ushauri;

    Naomba nipatie contacts za huyo demu wako na unapokuwa haupo unijulishe ili niwasiliane nae, nikimpata ntakuja kukupa ushauri wa nini kinakusibu.
     
Loading...