Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wako

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Wa Mjengoni, May 22, 2011.

  1. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina nia ya kununua gari la kutembelea ka salon. Naomba ushauri kwani ni mara yangu ya kwanza kutaka kutimiza nia hii:
    1) Kwa kuzingatia bei je niende kwenye showrooms kununua au niagize mwenyewe toka Japan?
    2) Kama nitaagiza mwenyewe, kwa kuzingatia usumbufu wa utoaji mzigo na ukubwa wa bei ya malipo ya bandari - je nitumie bandari ya Dar au ya Mombasa. mimi nipo Mwanza.
    Ni kitu siriasi kinanikoroga hivyo naomba ushauri wa dhati wandugu wenye uzoefu.
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili swali lako zuri I hope wajuao majibu watatuambia.
     
Loading...