Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wajuzi wa modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Sep 29, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wakuu nahitaji kununua modem ya bei nafuu ambayo iko unlocked kutumia mitandao yote au inayowezekana kuwa unlocked kwa kutumia unlock code.Je ninunue aina gani ya modem na nitaipata wapi?
     
  2. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tafuta E173 ya vodacom.
    Kama upo Dar nenda vodashop uhuru pale kariakoo utapata mkuu
     
Loading...