Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri wa sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ballot, Jan 19, 2012.

  1. Ballot

    Ballot Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mtanzania ninaishi botswana'serikali ya nchi hii imeamua kutoa sheria kali kwa wageni wanaofanya kazi na biashara'nina kampuni lakini wamenipa masharti magumu kabisa ya kupata leseni'suluhu ya tatizo hili nimeamua kumkabidhi mwenyeji kampuni yangu kwa kuwa sheria haibani wazawa'
    Nimebadilisha share certificate na kila kitu kuhusu kampuni kuwa kwenye jina la huyu mzawa'bank signatory tunasaini wawili'lakini tunaenda kwa mwanasheria wake kufanya makubaliano ya kwamba kampuni ni mali yake ila mimi kuwepo pale ni kwa ajili ya kujenga kampuni na faida yoyote itakayopatikana tunagawana 50/50'naombeni ushauri je
    Naweza kuja kudhulumiwa huko mbele?
    Je yule mwanasheria anaweza kuandika vitu nisivyojua ili baadaye nishindwe?
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeliwa....RUDI NYUMBANI haraka!!!
    Hakuna mkataba halali unaoingiwa kwa udanganyifu ili kuvunja sheria za nchi halafu ukaweza kutambuliwa.
    Hii ni sawa na Mzungu mmoja alikuja Tz akanunua ardhi kwa vile sheria hairuhusu mgeni kumiliki ardhi
    akaandikisha jina la kimada wake mtanzania na walikubaliana kuwa ardhi hiyo ingebaki kuwa mali ya mgeni japo
    jina ni la m bongo. Hata hivyo wakati Mzungu anaondoka alishindwa kuuza ardhi hiyo kwani mahakama ilisema
    ardhi hiyo ni mali ya M-bongo hivyo akawa amedhulumiwa....
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Mia Mkuu
     
Loading...