Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wa matumizi ya cmu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kisusi Mohammed, Nov 19, 2011.

  1. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari za majukumu wakuu?

    Nimepata shida sn ktk matumizi ya cmu zenye uwezo wa internet kuhusiana na utunzaji wa chaji, naomba ushauri wa aina ya cmu ambayo ina uwezo mkubwa wa kutunza chaji ukitumia internet muda wote!

    Ntashukuru sn!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie yangu ili niweze kutumia internet lazima niwe na chaji pembeni maana kila saa Battery Low,ila watakuja na majibu. Nalog off
     
  3. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    G-tide double line..
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jaribu ku-disable 3G na badala yake itumie EDGE, sijajua umetumia simu gani ila kama simu zenye Android OS mara zote ipo active kwenye internet hivyo kama 3G ipo active ni dhahiri standbye time itapungua.
     
  5. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka vuta kitu cha bb
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    nokia e71 ndo mpaka now nafahamu inakaa sana na chaji ukiwa network ya edge na gprs inakaa hadi siku 3 ukiwa na 3g one day inakaa standby masaa 480 ina betry kubwa kuliko simu ya tochi. Bb ukitoa social networking si simu ya kununua nokia will remain the best
     
  7. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Natumia HTC MAGIC!


    Nashukuru kwa ushauri
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NUNUA NOKIA 5130 XM. TaMU SANA KWA INTERNET.
     
  9. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ninayo inamaliza chaji ndani ya saa 6 tu.
     
  10. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ki2 e72 kaka,nacheza na internet mda wote na charge inakaa siku 3.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    jitahidi kuminimise display brightness iwe low contrast. pia hakikisha unaclose open applications ambazo hutumii
     
  12. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Shukran jamani kwa ushauri wenu!
     
  13. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nokia 5310 xpres music ni potabl afu ina2nza sana chaji.
     
  14. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    micsemi uwongo kwanza hz n admu mbaya nokia e52. Suluhsho
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo una log off mara nyingi ndo maana inakula betri
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    teh teh
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,226
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    tupa, nunuwa ka I pad 2, umeishiwa charge mapema ni masaa manane ukiwa "continuously on line".
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yote tisa, kumi ni screen na hapa no both size and resolution. Kama kioo ni kikubwa sana na ina resolution ya juu, basi uta-enjoy clear & sharp images lakini betri itayoyoma kama gari la rally.
     
Loading...