Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wa kitaalam

Discussion in 'JF Doctor' started by Aine, Feb 11, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni na majukumu wakuu. Nina ndg yangu ana mtoto mdogo wa miezi 10, bahati mbaya amegundu ni mjamzito, yuko ndani ya ndoa na hana mpango wa kutoa mimba kwani ni dhambi kwa Mungu. Swali lake, je mtoto amuachishe kunyonya au aendelee kumnyonyesha hadi mimba ikiwa na miezi mingapi? Na je kuna madhara yoyote mtoto anapoendelea kunyonya? Maziwa yanatoka kama kawaida
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nukushukuru sana sana ndg yangu, be blessed
     
Loading...