Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Anold, Sep 2, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuona tangazo la kazi gazetini rafiki yangu aliandika barua na kuomba kazi hiyo kama maelekezo yalivyotaka. baadaye aliitwa kwenye usaili wa kwanza akafanikiwa kupita kwani waliomba zaidi ya watu 50, waliobaki walikuwa 15 ambapo walifanyiwa usaili tena wa kujieleza ambapo rafiki yangu huyo alifanikiwa kupata nafasi hiyo pekee, baada ya mwaka mwajiri wake huyo alimwambia kuwa kulikuwa na ukosefu wa kibali cha kuajiri hivyo wanasikitika sana kuwa ajira yake inasitishwa. ikumbukwe kuwa kabla ya kuomba ajira hapo alikuwa na kazi nzuri na ilibidi ajiudhuru ili kujiunga na hiyo ajira mpya. sasa rafiki yangu huyo anajipanga kudai haki yake kwani anahisi ameonewa kutokana na ukweli kuwa yeye haikumpasa kujua uhalali wa kibali cha kuajiri. je wana JF hasa wanasheria kwa kesi kama hii inatakiwa aanzie wapi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Nani ambaye alikuwa hana kibali cha kuajiri? Muajiri ama muajiriwa?
     
  3. A

    Anold JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwajiri eti hakuwa na kibali kutoka tume ya ajira
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    maigizo ya Bongo mpwa hayaishi, asijisumbue aaangalie mbele maaana sasa itakua wao watapeleka mwanasheria wao yeye hana mwanasheria, itakua ni usmbufu kwake, asahau aendelee mbele kikubwa apewe barua inayoonyesha hivyo kuwa walimwajiri kwa makosa then yeye aitumie barua hio kwenda huko kwenye tume ya ajira.
     
  5. A

    Anold JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushauri ni mzuri japokuwa hao waliomwajiri wanasita kutoa barua ya aina hiyo nadhani kwa kuhofia kudaiwa fidia kwani huko ni kucheza na maisha ya watu
     
Loading...