Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri wa haraka, nimewafumania wanangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 24, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kuna jirani yangu, mdada wa makamo ana watoto wawili wa kiume wa kuzaa mwenyewe na mmoja wa kiume wa ndugu yake anaishi nao huko boko. Amewafumani jana wakiwa wanafanya mchezo mchafu kwa zamu. Umri wao ni kati ya miaka 8 mpaka 11.

    Anaomba ushauri juu ya nini cha kufanya maana anaona ibilisi mbaya ameingilia familia yake. Mawazo yake ni kuwa awatenganishe, kuwahamisha shule au awapeleke boarding au .....

    Ni urgent unahitaji ushauri wa haraka.

    HP
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Duh
    Ngoja wataalamu waje!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mbona umeposti mara mbili mzee..............sasa sijui tuachangie ipi hapa...................LOL
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi changia kokote aisee, bora ujumbe ufike!
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo walikua wanamla mwenzao mavi?!! ...... hakianani dunia imevaa boxer.
    POPOOOOO!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hawa wamechelewa, mimi hako kamchezo nilikaanza mapema kidogo, nadhani nikiwa na miaka minne nilishaanza kujua utamu wa utukufu................LOL

    Lakini kwa nyakati hizi ambapo kuna baadhi ya watoto waliozaliwa wakiwa wameshaathirika na huu ugonjwa wa HIV, kuna haja ya kuwa makini kwa sababu hata Kondom za watoto bado hazijaanza kuzalishwa. swala la malezi kwa watoto kuhusiana na tendo la kujamiiana ni muhimu sana , kusema kwamba hawajui ni kujidanganya bure................Kule Kwa Mtogole viko vibanda vya Video vya mitaani wenyewe wanayo matangazo yao ya kutanabahisha vijana kuwa usiku kuna sinema za X wataonyesha. Lakini wanatumia lugha ya mafumbo..............utakuta wanaandika..'Leo usiku kuna Pilau' au 'Leo usiku kuna Kisamvu cha kopo'
    Hata watoto wadogo wanajua ni kitu gani kitaoneshwa.
     
  7. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    cha msingi ni kukaa nao n kuwaeleza ukweli kkwa nini hicho kituu hakifai na sio kzuri kuki entairn then na kuwakaripia kidogo na hata kuwapiga ikibidi ili wajue kwanba hw serious you are
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuja,Mx
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi jua hao ni watoto wa kiume aise sijui mtoa mada alimaanisha walikuwa wana msichana miongoni mwao walikuwa wanafanya nae ucchafu au vipi
    Mtoa mada hajawa wazi
     
  10. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubaya ni kwamba hawa watoto inaelekea wamekaanza siku nyingi haka kamchezo.......kwahiyo anaweza akawapeleka boarding halafu wakaiendeleza hio game kwa wanafunzi wenzao huko............
     
  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa wazi basi ili tukupe ushauri!
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,435
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijakuelewa hapo ulinza mapema kuliwa au kula?
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tabia ya namna hio inategemea na mazingara wanao ishi.

    Kuwasiaidia ni kuwapeleka vijijini kule sehemu za ipole wakakumbane na nyuki, wakisha bandikwa mwiba wa nyuki kwenye jicho wataona dunia vizuri.

    Au awapeleke kwa wasukuma wakachunge ngombe, kula hakuna kupandiana wanaume kwa wanaume.

    Mliona wapi msukuma akawa shoga.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi, hii ishu ni siriaz, na dada wa watu amepanic sana, anaomba ushauri wa dhati aisee, sorry!
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uwazi upi unaoutaka? Watoto wote ni wa kiume, ebo!
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    This is terrible
    Kuwapeleka boarding ndio kuwaharibu zaidi na zaidi
    Kama mzazi akae nao aongee nao awaambie ubaya wa hayo wanayoyafanya na atumie hata viongozi wa dini kuwaambia madhara ya huo mchezo
    Vile vile awatenganishe vyumba kabisa na muda mrefu wasiwe pamoja au kuwa kwenye mazingira ya kuwa pamoja
    Vile vile aulizie chanzo cha hayo kwa kupitia maongezi kati yao na yeye na yule ambaye ni chanzo amhamishe kabisa kwenye room au hapo nyumbani
    Ni suala baya sana na la kuombea sana maana hiyo ni madhara sana kwa hao watoto
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hao ni wa kuua tu; basi sheria ya nchi yetu haiweki wazi adhabu kwa watu wa jinsia moja kujamiiana.
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuua? Kaka hii adhabu mbona kama ni kali sana, nitaiwakilisha vipi? :alien:
     
  19. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    awapeleke polisi wakale mikwaju taaslim.. Halafu awatenganishe.. Tena if pocbo awapeleke kwa ndugu wa vijijini kabisa iwe kama adhabu kwao... All in all.. Angalia na chanzo.. S'tymz watoto hu'reflect kwa wazazi wao, kibaya umfanyiacho mwenzio akaumia nawe kitakurudia siku moja uumie pia
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Du pole mm napita maana naweza kuwala nyama adhabu yao siijui
     
Loading...