Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri: Toyota CAMI vs Toyota Vitz

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Donyongijape, Nov 28, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wadau. Nahitaji kununua gari, na Katika Uchunguzi wangu nimeweza kushortlist gari tatu ambazo ni Toyota CAMI, Vitz na Suzuki Swift sababu kuu ya kushortlist ni kwamba zote zinalingana kiu-uwezo kwa CC zake(1300) na hivyo nitaweza kuzimudu kwa uendeshaji wake(Mafuta). Katika Hizo, kuna baadhi ya watu walinishauri niachane na gari za suzuki na kusema ni heri niwe na toyota kwani upatikanaji wa spea ni mkubwa.

    Sasa Wadau naomba kwa wenye Uelewa Mzuri na Haya magari juu ya uimara wa magari husika, upatikanaji wa spea zake, uendeshaji na bei zake. Ikiwezekana naomba pia directives za showrooms ambazo ziko cheaper in town.

    Natanguliza Shukurani
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    napita tu
    wajuzi watakujibu
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Toyota Yoyote ni nzuri, spea nyingi zinaingiliana. Lakini pia ukiichoka inahuzika.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CAMI na VITZ bei zake ni tofauti. CAMI iko juu kwani hii ni SUV kwamba unaweza kuitumia hata kwenye barabara zetu za kibongo zenye mahandaki tofauti na VITZ.
    Mimi ningekushauri kama budget yako inakurusuhu chaguo lako liwe CAMI, ukipata CAMi ambayo ni 4wd its well and good. otherwise spares zipo mitaani zinapatikana bila usumbufu.
    Kwa show room za kibongo sijui ni wapi lakini kama unasubira ni vema kuagiza moja kwa moja japan. itachukua muda lakini utasave angalau mil hata 2 tofauti na ungenunua hapa bongo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    chukua prado wewe achana na vigari vya watoto ivo...au kamata v8
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Siku hizi spea za magari kama Suzuki na Nissan sio shida tena kama ilivyo kuwa zamani kwamba mpaka uagize Nairobi. Cami ni 4WD na spea zipo lakini sio imara maana nyingi zinachakachuliwa kwa kuwa zinaingilina na aina nyingine za Toyota nyingine. Suzuki Swift nazo zipo 4WD ingawa sio nyingi, spea zipo lakini bei juu, ila ni imara unadumu nayo. Mimi nina Swift nadunda kama kawaida. Ujue kwamba watu wanapenda magari ya Toyota kwa sababu spea zake ni bei rahisi lakini ni zinachakachuliwa na ni feki na ndio maana utaona kwamba zinaingiliana, kwa mfano Oil ceal ya Toyota unaweza pata kwa 5,000/= unakaa nayo wiki moja, tofauti na Nissan au Suzuki ambayo ni 35,000/= lakini unasahau. Chagua baina ya Toyota Cam na Suzuki Swif, achana na Vitz.
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu Toyota Cami = Daihatsu Terios kwahiyo spea zake haziingiliani kabisa na Toyota zingine na ni ghali ila kama alivyosema mdau hapo juu ubora wake ni wa juu zaidi ukinunua unasahau. Pia ni 4WD ba bei yake ni kubwa. Hata mimi sikushauri kununua Bongo ni wachakachuaji sana wa bei na ubora pia. Ni bora ukaagiza mwenyewe utapata kwa bei nafuu na ubora wa juu pia.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu. Umenitoa tongotongo kwa utofauti huu.
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    asante swabaho..nimekuwa discouraged sana na magari ya suzuki na jamaa kadhaa niliowauliza. Nachukua ushauri wako katika kufanya maamuzi yangu. Shukrani
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Muda utafika tu chezo..!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Vitz achana nayo,
    Go For Cami or Swift!!!
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kushukuru, Mkuu. Kama hutojali waweza ni PM ili nikuunganishe na Kampuni ambayo niliagiza Suzuki Swift ya mwaka 2003, niliipata bila shida tena kwa bei nzuri iko katika hali nzuri sana. Nimeipata Oktoba, 2010 lakini mpaka sasa sijatembelea gereji yoyote, tofauiti na kuingia petrol station kuongeza wese au kufanya service ya kawaida.
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kweli ushauri huu unalingana na hitaji lake kweli? mtu anauliza ushauri wa kununua vitz au cami tayari umeshajua huyu mtu budget yake kiasi gani...sasa ukimshauri kununua v8 si ni ndoto hizo mkuu...v8 au prado ushuru wake sidhani hata hiyo budget yake ya vitz itatosha hata kuikomboa hiyo gari mikononi kwa serikali. mpe ushauri kuendana na alivyojieleza otherwise utakuwa unamkatisha tamaa mkuu

     
  14. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We hata baiskeli unayo kweli? watu wengi wanaopenda kujishow off ni empty kabisa...kakuambia nani kuwa ukipenda wewe prado basi kila mtu anapenda kila mtu ana choice yake mkuu acha hizoo
     
Loading...